Kibamia au dushelelee, Ukweli ni upi?

Siku hizi kuna cosmetics kupunguza ukubwa wa papuchi na kurudisha bikra. Wenye vibamia msihofu
 

Kwa wamasai naamini,sijawahi kuona masai ana kibamia ingawa nimesoma nao wengi sana boarding huko Arusha. Wana dudu ndefu kama mrasho.
 
rubii umeua bendi hapa!..afu wenye vibamia nimewanotice humu wana hasira hao!!...ha ha ha eti ka kidole cha tiffah!!

ha ha haaaa.!
wapo wengi sana humu halafu wanajifariji et wanawake rambo mtu mbo kama kidole hata bkra kwako lazima uone rambo tu.
 
Last edited by a moderator:
mkuu naongea kitu ambacho nna experience nacho. vibamia full kuachana njiani. m2 unaenda Mbeya unashutkia safari imeishia Iringa, akuuuuuu mie na vibamia paka na panya.

Demba taratibu tafadhali...
 
Daaaaah mkuuu umenchekesha saaaana,ni kweli hvy vtu vipo kabiiisa wala si ajabu,hawa wadada wameweka pesa mbele,ukiwa na dushe pesa huna utasikia anakutangazia yule ana kibamia,ukiwa na kibamia mkwanja unao utasikia namchuna tu yule kwanza mtu mwenyewe ana kibamia,real hawa wadada mwalimu wao Kipofu tena kasha Kufa,ndyo maaana mm huwa nawa gegeda tu vilivyo
 
Kuwa na dushelele kwanza raha unafyatua mtoto mpaka mwenyewe anadondosha salute tu maana kuongea hawezi tena raha azipatazo, na ndo sifa yetu ukitoa sifa ya kua na pesa kama tunavyowasifiaga wanawake na maumbo8 yao...ukilikosa sasa lazima ukose amani na siku hizi wana msemo mpya,"nikiikosa raha ndani ya nyumba yako, basi nitaitafuta nje ya nyumba yako"taaabu kwel kwel
 
mimi nasema hivi: hoja ya ubamia au udushelele haina mashiko. kama kuna mwanamke ambaye K yake imeishapanuliwa sana na midushelele hivyo akaona haridishwi na kibamia, atafute dawa ya kubana K ili hicho kibamia kienee. tumechoka kunyanyaswa na hawa wanawalke wenye K pana.
 

kweli kabisa mkuu. hawa wanawake dawa yao ni kuwagegeda tu mpaka waombe poo maana wawezidi kutunyanyasa sisi wenye vibamia.
 
Kwa wamasai naamini,sijawahi kuona masai ana kibamia ingawa nimesoma nao wengi sana boarding huko Arusha. Wana dudu ndefu kama mrasho.

wamasai wananenepesha dushe kwa kutumia dawa za asili mkuu.
 
wamasai wananenepesha dushe kwa kutumia dawa za asili mkuu.

Kuna masai nilisoma nae alinidokeza kutokuvaa kwao chupi na kuacha dude linaning'inia huwasaidia pia kurefusha dudu na kuna dawa huchanganywa kwenye damu wanayokunywa
 
Kwa wamasai naamini,sijawahi kuona masai ana kibamia ingawa nimesoma nao wengi sana boarding huko Arusha. Wana dudu ndefu kama mrasho.

I was going to say this sounds la-di-da-di, but i won't.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…