Kibamia au dushelelee, Ukweli ni upi?

Hili kabila gani..?
 

Attachments

  • 1440666754166.jpg
    46.8 KB · Views: 759
Huwa napita tu.. ila leo nachangia point! na mwanamke mwenye ndogo anataka iwe kubwa hahaa kila mtu atafute ya saizi yake,kwanza kubwa haibani ndio chanzo wazee kwenda kuoa vidosho dosho!
 
wala usiwatetee...ni ukweli usiopingika vibamia vipo!
kuna wanaume wana mbo kama kakidole cha tiffa wa diamond, ukikohoa kanatoka ukisema ukalie hakisisimui mara atakwambia unamuumiza hata kuikatikia ujikune mwenyewe hakafai kanatoka.
Rubiiiiiiiiii njo Pm ukatike uinjoi mi nna kitu cha maaana
 
Kusema kweli kwa wanaume ambao 2mejaliwa Madushe 2napendwa sana na hawa viumbe, Sio Kama najicfia bali naongea ukweli.

Katika kipindi cha mahusiano yangu,kuna kipindi nilikuwa namsukumia Pipe Mama M1 wa makamo, aiseee yule nilimvuruga akili kbs, akafikia mpk hatua ya kumponda hubby wake kuwa jamaa msomi, hela anazo sema tatizo kibamia.

Acha hiyo, kuna dada m1 wa mjini alikuwa anaishi Sinza, alikuwa anamaisha mazuri sana, baada ya kumpa dushelele vzr, alikuwa akiniganda kama ruba,mpk gari aliyokuwa amehongwa na jamaa yake akawa ananiachia.

Lkn mbali na yote hayo, nimekuja kujiona mjinga baada ya ku-fall kwa denti m1 wa chuo ambaye nimeshamgegeda zaid ya mara 10 na amekuwa akifurahia game, ajabu amekuja kunisaliti kwa mtu mwenye mkwanja.

Ama kweli Wanawake mwalimu wenu kipofu!
 
wala usiwatetee...ni ukweli usiopingika vibamia vipo!
kuna wanaume wana mbo kama kakidole cha tiffa wa diamond, ukikohoa kanatoka ukisema ukalie hakisisimui mara atakwambia unamuumiza hata kuikatikia ujikune mwenyewe hakafai kanatoka.

Ha ha ha
Jamani dudu kubwa ina raha yake....
Umenichekesha.
 

kanakua km kidole gumba hapo tayar kamesimama???
 

Ashee naleee orpapaa
 
Mimi nadhani wengi wamebadili IDs kwa sababu wazijuazo wao. Kuna miandiko mingi sana huku wakongwe tunaitambua ni trademark ya fulani na huu ni wa fulani.

Anyway napita tu.
Ukimuona Smile MPE salaam zangu za upendo.

Duuh....kama mnanisema vile....
 
Last edited by a moderator:
wala usiwatetee...ni ukweli usiopingika vibamia vipo!
kuna wanaume wana mbo kama kakidole cha tiffa wa diamond, ukikohoa kanatoka ukisema ukalie hakisisimui mara atakwambia unamuumiza hata kuikatikia ujikune mwenyewe hakafai kanatoka.
rubii umeua bendi hapa!..afu wenye vibamia nimewanotice humu wana hasira hao!!...ha ha ha eti ka kidole cha tiffah!!
 
Last edited by a moderator:
Rahatupu irudu on server ili NANCY aanze kutuonyesha VIBADUSHE vpoje hasa na vikiwa ktk kurahatupika vna~impact gani.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…