Nyie mnajisemea tu hamjawahi kukutana na vitu vidogo. Mi katika maisha yangu kwa kweli mpenzi mmoja tu ndo aliyenishangaza anakabamia kachanga yaani kafupi kiliko dole gumba halafu kembamba yaani halafu yeye anavykuingiza husikii chochote ila yeye anapiga kelele kwa nguvu kwamba anaenjoi hadi mwisho, yaani cha kuboa zaidi anapenda awe anaridia rudia hata mara tano, sasa mtu kama huyo kwel utasema sie wanawake tunakimbilia dushele? Nikimwambia akatafute dawa hataki dah huu mtihani ni mgumu sana, wengine wanachangia tu humu hawajawahi kukutana na vibamia wao naona wanakutana na bamia zilizokomaa hizo mbona ni heri mi ningekuwa ninaenjoi tu!!!!