Kiapo wanachoapishwa viongozi huwa ni vitabu vya dini kweli?


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,627
Likes
6,630
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,627 6,630 280
Wakuu,

Poleni na pilikapilika na harakati za kutafuta chochote kitu ili mikono iweze kupishana kinywani kwa kawaida hua tunaona viongozi mbalimbali wakiapishwa kwa kulingana na sheria zetu zinavyosema lakini kwa mujibu wa vitabu vyetu vya imani huwa tunaona wakati anapishwa kiongozi hushika anashika kile kitabu anakinyooshea juu anaapa,sasa hapa huwa najiuliza hivi hua vinakuwa ni vitabu au ni majalada tuu wakuu maana sijawahi ona wakitoa mstari hata mmoja mle ndani wakampa muapishwaji akajisomee mbele ya safari.

Nawasilisha naomba kujuzwa hivi ni vitabu kweli?
 
samtz1

samtz1

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2015
Messages
1,136
Likes
1,193
Points
280
samtz1

samtz1

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2015
1,136 1,193 280
Walokula kiapo jamani majibu
 
Ihoyelo

Ihoyelo

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2016
Messages
288
Likes
148
Points
60
Ihoyelo

Ihoyelo

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2016
288 148 60
Nasita na viapo wanavyoapa binafsi ningelipenda vifutwe maana viapo vyao naona kama ndiyo vyanzo vya matatizo yanayotupata kwa sababu kuna kumchezea Mwenyezi Mungu matokeo yake nchi inashushiwa laana ajali kibao kuchinjana usiseme ujambazi hauishi na mengi yanayotokea nchini kwa sababu hakuna ayekula kiapo cha kuyatekeleza yanayopaswa kutekelezwa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,886