TWIZAMALLYA
JF-Expert Member
- Oct 1, 2011
- 397
- 81
ok ila nimeambiwa ktk hili jukwaa mapunga yapo sasa nahis wewe umevutiwa na hii story safi guy we subiri kesho na ukae mkao wa kupakuliwa hapani shaka
Huo ni mkao gani tena?
ok ila nimeambiwa ktk hili jukwaa mapunga yapo sasa nahis wewe umevutiwa na hii story safi guy we subiri kesho na ukae mkao wa kupakuliwa hapani shaka
ok ila nimeambiwa ktk hili jukwaa mapunga yapo sasa nahis wewe umevutiwa na hii story safi guy we subiri kesho na ukae mkao wa kupakuliwa hapani shaka
Kwanza ninamashaka na elimu yake. Maelezo mengiii hakuna alana ya mkato waka nukta, sijui ni uandishi gani huo..!!