Khaaaaaaa!!! Chumo!!!!tz?

Khaaaaaaa!!! Chumo!!!!tz?

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Posts
3,466
Reaction score
822
wajemeni kiukweli chumo nimeipenda sana waweza sema haijachezwa na watz yaani jinsi ilivyo mandhari, story,language,subtitle, yaani kila kitu mia 100% kama hata filamu zakibongo zingekuwa vile nahisi asilimia 78% ya pato la taifa lingekuwa linatokana na sanaa coz kazi zakibongo zingeuzika abroadi kwa speed ya apolo yaani du! dir100% ,cast 100%,uhusika 100% yani dah!!! luv it mo an mo an mo kwa tz wamejitahidi kwauwezo wao UKILINGANISHA NA UWEZO WAO big up dir wa hiyo mov ya malaria.
 
Back
Top Bottom