Mgodo visa JF-Expert Member Joined Nov 1, 2016 Posts 3,589 Reaction score 3,639 Jun 22, 2017 #1 Habari za mida hii Wakuu, Wajuzi na wataalamu ndani ya JF....!!? NAOMBENI MSAADA WENU JAMANI, Dogo katika kuchezea chezea Kompyuta (akijivinjari na Games) amejikuta AMELOKI KIBODI UPANDE MMOJA.. Ni upande wa CALCULATER unao fanya kazi.... Nashindwa kufanya TYPEWRITING.. NAOMBENI MSAADA WENU WAJUVI...
Habari za mida hii Wakuu, Wajuzi na wataalamu ndani ya JF....!!? NAOMBENI MSAADA WENU JAMANI, Dogo katika kuchezea chezea Kompyuta (akijivinjari na Games) amejikuta AMELOKI KIBODI UPANDE MMOJA.. Ni upande wa CALCULATER unao fanya kazi.... Nashindwa kufanya TYPEWRITING.. NAOMBENI MSAADA WENU WAJUVI...
Medecin JF-Expert Member Joined Nov 29, 2011 Posts 8,809 Reaction score 24,250 Jun 22, 2017 #2 Joseverest Wa hii thread
LUBEDE JF-Expert Member Joined May 7, 2013 Posts 4,322 Reaction score 6,700 Jun 22, 2017 #3 Jembekillo said: Joseverest Wa hii thread Click to expand... umetisha mkuu
LUBEDE JF-Expert Member Joined May 7, 2013 Posts 4,322 Reaction score 6,700 Jun 22, 2017 #4 mkuu bonyeza ctrl,alt,shift,del vyote kwa mara moja itafunguka,au angalia numlock kama ipo on i`switch off itafunguka...
mkuu bonyeza ctrl,alt,shift,del vyote kwa mara moja itafunguka,au angalia numlock kama ipo on i`switch off itafunguka...
Mgodo visa JF-Expert Member Joined Nov 1, 2016 Posts 3,589 Reaction score 3,639 Jun 22, 2017 Thread starter #5 Jembekillo said: Joseverest Wa hii thread Click to expand... Joseverest wa kweli, naomba upitie na huku, kwenye fani ya GEREJI.... N ahitaji msaada kwelikweli.. Kipande kinacho fanya kazi ni huo upande wa CALCULATER TU..
Jembekillo said: Joseverest Wa hii thread Click to expand... Joseverest wa kweli, naomba upitie na huku, kwenye fani ya GEREJI.... N ahitaji msaada kwelikweli.. Kipande kinacho fanya kazi ni huo upande wa CALCULATER TU..
T the glassroof JF-Expert Member Joined Apr 25, 2017 Posts 295 Reaction score 449 Jun 22, 2017 #6 Reboot mkuu n see what happens.
Medecin JF-Expert Member Joined Nov 29, 2011 Posts 8,809 Reaction score 24,250 Jun 22, 2017 #7 LUBEDE said: umetisha mkuu Click to expand... Haaaaa Haaaaa haaaa nimemuwahi leo mkuu