Kero ya uchafu wa mabasi ya mwendokasi

fungafunga

Member
Mar 30, 2010
91
125
Wanajamvi.
Nimekuwa mteja wa mabasi haya kwa muda mrefu nikivumilia kero zote lakini hili la uchafu wa mabasi naona sasa ni uzembe uliopitiliza.
Kwakweli hii ni aibu kubwa kwa menejimenti ya huu mradi. Unawezaje kutumia basi mpaka linakuwa na ukoko wa vumbi kwenye roof ya basi? Hii inakuwaje?
Jirekebisheni jamani hii ni aibu!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom