KERO Watumishi walioondolewa kazini tangu Mwaka 2023, hatujalipwa stahiki zenu za NSSF

KERO Watumishi walioondolewa kazini tangu Mwaka 2023, hatujalipwa stahiki zenu za NSSF

Hii ni kero ambayo mwananchi ameiwasilisha JF akitaka wahusika kuchukua hatua
A

Anonymous

Guest
Habari, nina malalamiko kuhusu ndugu zetu wa NSSF Mkoa wa Mtwara, hasa Wilaya ya Masasi.

Kuna baadhi ya watumishi waliokuwa wakifanya kazi katika Kituo cha Afya Rehema, Newala, ambao walikuwa wanakatwa fedha zao za NSSF. Hata hivyo, baada ya kuondoka kazini Mwaka 2023, hadi leo (Septemba 2026) hawajapata fedha zao, huku baadhi yao wakifariki bila kupata stahiki zao.

Baadhi ya ndugu zangu wamefika hata kwa Mwanasheria wa Wilaya, lakini wanapowasiliana na watumishi wa NSSF hakuna hatua zinazoonekana kuchukuliwa. Watu wanatumia fedha zao kusafiri kutoka Newala kwenda Masasi, lakini wanarudi bila majibu ya maana.

Afadhali meneja wa zamani wa NSSF alikuwa akifuatilia suala hili na watu walikuwa wakipata fedha zao, lakini kwa meneja wa sasa hakuna kinachoonekana kufanyika. Ndugu zetu, akina mama na dada zetu wanaendelea kuteseka.
 
Habari,nina malalamiko kuhusu ndugu zetu wa NSSF mkoa wa mtwara hasa wilaya ya masasi kuna watumishi walikuwa wanafanya kazi kituo cha afya REHEMA newala na walikuwa wanakatwa pesa zao lakini walivoondoka kazini mpaka leo hawajapata pesa zao na wengine wamefariki wakiwa hawajapata kuna ndugu zangu wamefika mpaka kwa mwanasheria wa wilaya lakini wakipigiwa watumishi wa NSSF hakuna wanachofanya watu wanatumia nauli kutoka newala kwenda masasi lakini hakuna majibu ya maana afadhali yule meneja wa zamani alikuwa anafatilia na watu wakawa wanapewa hela zao ila huyu wa sasa hivi hakuna analo fanya ndugu zetu mama zetu dada zetu wanateseka

TUNAOMBA UTUPAZIE SAUTI
 
Nina malalamiko kuhusu ndugu zetu wa NSSF Mkoa wa Mtwara hasa Wilaya ya Masasi kuna watumishi walikuwa wanafanya kazi Kituo cha Afya REHEMA Newala na walikuwa wanakatwa pesa zao lakini walivyoondoka kazini mpaka leo hawajapata pesa zao.

Wengine wamefariki wakiwa hawajapata stahiki zao, kuna ndugu zangu wamefika mpaka kwa Mwanasheria wa Wilaya lakini wakipigiwa watumishi wa NSSF hakuna wanachofanya, watu wanatumia nauli kutoka Newala kwenda Masasi lakini hakuna majibu ya maana afadhali yule meneja wa zamani alikuwa anafuatilia na watu wakawa wanapewa hela zao ila huyu wa sasa hivi hakuna analofanya ndugu zetu mama zetu dada zetu wanateseka.

Kituo hicho ni cha binafsi, tuliondoka vizuri tu tuna barua na cheti na tumeenda mpaka NSSF Masasi lakinI hakuna majibu ya maana na hata ukienda hapo kituoni kuulizia wanakujibu tumeshaongea na NSSF, wenyewe NSSF wanasema hawana hela tangu 2023, kwahiyo tunabaki na sintofahamu, Mwenzetu mwingine amefariki kabla hata hajapokea mafao yake.
NSSF NEwala.jpg
NSSF Newala1.jpg
 
Back
Top Bottom