Kenyan made Jets!

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
May 15, 2017
3,278
2,000
We have all seen best cars rolling off Kenyan assembly line. The list goes on...
Here are the fleet of Kenyan made 'commercial' jets! Kenya is far ahead in the civil aviation than any other African country!
 

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
May 25, 2015
5,270
2,000
kwa kuwasaidia tu na kuokoa data zenu ,kwenye hiyo compilation hamna hata ndege moja kutoka Kenya iliyofanikiwa kupaa hata mita moja hewani, angalau Nigeria kidogo. Hao engineers wa Kenya wameshindwa kuelewa basics za Aerodynamics. Kitu kingine ndege inatengenezwa na chuma cha pua halafu unatumia engine ya Toyo. Umeishaona wapi umbo la ndege kwa mbele inakaa kama treni
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
17,601
2,000
kwa kuwasaidia tu na kuokoa data zenu ,kwenye hiyo compilation hamna hata ndege moja kutoka Kenya iliyofanikiwa kupaa hata mita moja hewani, angalau Nigeria kidogo. Hao engineers wa Kenya wameshindwa kuelewa basics za Aerodynamics. Kitu kingine ndege inatengenezwa na chuma cha pua halafu unatumia engine ya Toyo. Umeishaona wapi umbo la ndege kwa mbele inakaa kama treni
Hao ni wasomi mbalimbali kutoka vyuo vya kenya wakiamini katika kufanya maajabu.
 

mwaswast

JF-Expert Member
May 12, 2014
12,646
2,000
Watu wa SGR mtaro na station zizi la ng'ombe hamchelewi? SGR sasa imefikia 25%? afu Mumbai tunafika lini kwa lile dreamliner 2nd Hand? bagamoyo?Steiglers choo? Hoima taka taka pipeline? Kibaka mini highway? korosho? viwanda?....bure kabisa Tanzagiza nyinyi na huo umeme wenu wa 1350mw kugawana watu millioni 60.
 

mulisaaa

JF-Expert Member
Jun 16, 2017
6,706
2,000
kwa kuwasaidia tu na kuokoa data zenu ,kwenye hiyo compilation hamna hata ndege moja kutoka Kenya iliyofanikiwa kupaa hata mita moja hewani, angalau Nigeria kidogo. Hao engineers wa Kenya wameshindwa kuelewa basics za Aerodynamics. Kitu kingine ndege inatengenezwa na chuma cha pua halafu unatumia engine ya Toyo. Umeishaona wapi umbo la ndege kwa mbele inakaa kama treni
🤣🤣🤣🤣 ukiangalia video lazima ucheke sanaaaa....
 

much know

JF-Expert Member
Oct 22, 2017
2,643
2,000
Watu wa SGR mtaro na station zizi la ng'ombe hamchelewi? SGR sasa imefikia 25%? afu Mumbai tunafika lini kwa lile dreamliner 2nd Hand? bagamoyo?Steiglers choo? Hoima taka taka pipeline? Kibaka mini highway? korosho? viwanda?....bure kabisa Tanzagiza nyinyi na huo umeme wenu wa 1350mw kugawana watu millioni 60.
Povu mpaka unatema uharo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom