Vincenzo Jr
Platinum Member
- Sep 23, 2020
- 33,218
- 83,127
Naunga mkono hojaMashabiki wa simba punguzeni mihemko. Mpira wa miguu ni mchezo wa makosa. Anachomesha Harry Maguire! Kennedy Juma nini bhana!
Naunga mkono hojaMashabiki wa simba punguzeni mihemko. Mpira wa miguu ni mchezo wa makosa. Anachomesha Harry Maguire! Kennedy Juma nini bhana!
Ile mechi ina presha gani? Mchezaji tu na mawenge yake.Mi Simba Jamaa yupo vizuri tu, pressure ya mchezooo tu.Tuache mihemkooo ya kike
Ile mechi ina presha gani? Mchezaji tu na mawenge yake.