Kausha Damu ni janga la kitaifa

Kausha Damu ni janga la kitaifa

Kausha damu ni shida kwa kweli hata kama mwanaume una hela kuombwa ombwa kila siku ni kero na mbinu yao sasa hivi wanasema nikopeshe kiasi fulani ukitoa tu iyo hela kamwe hautalipwa. Kuna mmoja aliomba nimkopeshe atanirudishia asubuhi akitoka akitoka kudanga, yaani sasa hivi ukahaba ni mchongo ambao wakina dada wanaombea kabisa mkopo kama waajiriwa. Astaghafilurah.!

Kama demu haujawasiliana nae kwa siku kadhaa siku ukipata sms yake ya salamu "mambo" ukijibu tu iyo ujue kinachofuata ni kuombwa hela. Kausha damu ni tatizo ambalo limeashaanza kuota mizizi kwenye jamii. Ningekua na mamlaka ningeamuru wakusanywe kausha damu wote watumbukizwe kwenye tanuri la moto kama Hitler alivyowafanyia wayahudi.

Unakuta mwanamke hajawekeza chochote kwako. Hajakufanyia kazi yoyote, hajawahi kukupa ushauri wa maana, hajawahi kukupa connection ya kupiga hela yaani mmechat tu text mbili tatu out of nothing anaanza kuomba hela, this is disgusting.

Tumeamua kuwa wapenzi basi tupeane mapenzi sio hela. Ikiwa unataka hela kafanye kazi kama hauna kazi basi muombe hela baba yako, uyo ndie anapaswa kuwajibika kukuhudumia kama bado haujaolewa.
Kausha damu ni Janga kubwa ni vile tu mifumo ya nchi ipo ipo tu so mateso yatazidi Tu..

Mwaka juzi nilikua nafanya kazi kwenye moja ya kampuni ya kausha damu. Sasa kuna dada mmoja alikopa halafu akashindwa kulipa...

Siku moja nimeenda kudai akanikaribisha vizuri ndani kwake nikaingia na kukaa mi nikijua ananipa hela.. nakumbuka alikua kavaa kanga mara akaanza kuleta mitego na ukicheki mtoto n kajaaliwa Ile mbaya.. Nilijitahidi kuleta msimamo kua nimefata hela na sio k lakini nilikuja kushituka natafuta Bao la pili dooh... Ndo ikawa mchezo wetu kila siku naenda kupiga show...
Wachungeni wake zenu halafu n wajanja wanakopa kimya kimya.. wewe hauna habari kumbe mke analipa Kwa njia zisizo sahihi wengine wanalia jicho na vijana wa hovyo n hatari sana.
 
Kausha damu ni Janga kubwa ni vile tu mifumo ya nchi ipo ipo tu so mateso yatazidi Tu..

Mwaka juzi nilikua nafanya kazi kwenye moja ya kampuni ya kausha damu. Sasa kuna dada mmoja alikopa halafu akashindwa kulipa...

Siku moja nimeenda kudai akanikaribisha vizuri ndani kwake nikaingia na kukaa mi nikijua ananipa hela.. nakumbuka alikua kavaa kanga mara akaanza kuleta mitego na ukicheki mtoto n kajaaliwa Ile mbaya.. Nilijitahidi kuleta msimamo kua nimefata hela na sio k lakini nilikuja kushituka natafuta Bao la pili dooh... Ndo ikawa mchezo wetu kila siku naenda kupiga show...
Wachungeni wake zenu halafu n wajanja wanakopa kimya kimya.. wewe hauna habari kumbe mke analipa Kwa njia zisizo sahihi wengine wanalia jicho na vijana wa hovyo n hatari sana.
Aiseee.!
 
Kabla sijaamua kurudi pulini, hizo mbinu nilijaribu nikashindwa. Hizo mbinu kwa kuongea kwa mdomo au kuandika comment ni rahisi, ila ikija kwenye uhalisia, unaonana na K ya Moto uso kwa uso, tena unakuta binti ana TAKO KUBWA ni vigumu kukaza. Akikutext naomba hela, hapo hapo akili inawaza tako lake au K yake mashine inasimama hapohapo. Unajikuta unatuma hela huku ukiwaza K ya moto na Tako KUBWA [emoji1787][emoji1787][emoji1787]. Ni vigumu mno kwa sisi wanaume kuwa imara mbele ya K ya moto.

Kuhusu kuwa na decent au mahusiano serious kwa sasa bado sana. Mimi ni jobless mwenzako nipo kwenye upambanaji huku Natafuta Ajira [emoji1787]. Mfumo wangu wa maisha ukiseto kabisa ama ajira au nikidunduliza mtaji niwe na biashara yangu ndio nitarudi kwa ajili ya mahusiano serious na mwanamke "decent"


Niliamua mwenyewe kurudi pulini, baada ya kuona namaliza hela za hapa na pale kwa sababu ya K. Nilivyoanza kukaza nikaona ghafla pisi zinanitafuta kunishobokea mno. Tena wengine wananivideo call wakionesha Tako KUBWA na K kabisa ili wanitoe kwenye reli, wengine walianza kuniwinda wajue nakaa wapi ili waniletee K, nikaamua kupiga chini namba yangu ya simu mwaka 2022, nikaamua hata kuhama geto nikaona niwe nahamahama mara kwa wazazi, mara mjomba, mara washkaji mara ndugu, nikajichimbia chobingo ndanindani nikipulika tu [emoji23][emoji23]. Huku nikifocus kwenye harakati za hapa na pale huku nikiendelea na zoezi la udundulizaji hela ndogondogo nazopata. Nikipata 5k naweka,10k naweka,20k naweka,50k naweka,70k naweka,100k naweka, mpaka nikakanunua hako kakiwanja kadogo [emoji1787][emoji1787].
Niliamua pia kuwakataa mazima washkaji ambao muda wote wanawaza pombe na wanawake, wadau wananitania wanasema nataka kuwa mtumishi wa Mungu. Wengine wananitania kuwa nimeibiwa Mashine [emoji1787][emoji1787]

Ndio nikafanikiwa kwa staili hiyo.


Sio rahisi kukaza Bureki in real life, unaonana na Tako KUBWA au K ya moto uso kwa uso [emoji1787][emoji1787]
Mkuu walikuwa lazima wakutafute kwa sababu hudumu ulizo kuwa una wapa hawazipati uko walipo.
 
Pussy investment Company Limited
Revenue yao inatakiwa iwe taxed for the year of income kwa maendeleo ya taifa.

Corporate tax 30%
SDL(10 Employees and above)
PAYE
Withholding taxes including PAYE
Provision for Estimate
VAT-(If registered, 200mil threshold).
 
Kausha damu ni shida kwa kweli hata kama mwanaume una hela kuombwa ombwa kila siku ni kero na mbinu yao sasa hivi wanasema nikopeshe kiasi fulani ukitoa tu iyo hela kamwe hautalipwa. Kuna mmoja aliomba nimkopeshe atanirudishia asubuhi akitoka akitoka kudanga, yaani sasa hivi ukahaba ni mchongo ambao wakina dada wanaombea kabisa mkopo kama waajiriwa. Astaghafilurah.!

Kama demu haujawasiliana nae kwa siku kadhaa siku ukipata sms yake ya salamu "mambo" ukijibu tu iyo ujue kinachofuata ni kuombwa hela. Kausha damu ni tatizo ambalo limeashaanza kuota mizizi kwenye jamii. Ningekua na mamlaka ningeamuru wakusanywe kausha damu wote watumbukizwe kwenye tanuri la moto kama Hitler alivyowafanyia wayahudi.

Unakuta mwanamke hajawekeza chochote kwako. Hajakufanyia kazi yoyote, hajawahi kukupa ushauri wa maana, hajawahi kukupa connection ya kupiga hela yaani mmechat tu text mbili tatu out of nothing anaanza kuomba hela, this is disgusting.

Tumeamua kuwa wapenzi basi tupeane mapenzi sio hela. Ikiwa unataka hela kafanye kazi kama hauna kazi basi muombe hela baba yako, uyo ndie anapaswa kuwajibika kukuhudumia kama bado haujaolewa.
Badili sycle yako mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom