Kauli tete | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kauli tete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Comi, May 18, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,349
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kauli za baadhi ya wanachama wa chadema zinauwalakini na zinatakiwa kuchambuliwa kwa makini,
    JE! KAULI YA MBUNGE SHIBUDA NI SAHIHI?JE ANA LENGO ZURI KWA CHAMA AU KWA WATANZANIA ANAODAI KUWA ANATAKA KUWAONGOZA?
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 15,709
    Likes Received: 8,507
    Trophy Points: 280
    kasema nini?
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,969
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Demokrasia ni suala pana rudi darasani ukasome tena somo hilo.
     
  4. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katafute vyanzo na upana wa habari yako, hueleweki kabisa.
     
Loading...