Kata ya Elerai Arusha; CUF ngangari, UKAWA wavurugika

Kata ya Elerai Arusha; CUF ngangari, UKAWA wavurugika

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,401
Reaction score
31,909
Katika duru za kisiasa mkoani Arusha nawaletea yasiyosemwa na viongozi wa UKAWA ambao kwa bahati mbaya haupo tena kwa asilimia 90%.

Mgombea udiwani wa kata ya elerai mjini Arusha kupitia CUF amewataka wananchi kukataa hadaa za mabadiliko feki ya UKAWA na amesimama imara kugombea kata hiyo kwa kuwaasa wananchi wamkatae mgombea wa Chadema kwani ameshindwa kuwaletea maendeleo.

Mgombea huyu kuputia CUF ameamua kuwa ngangari na kukataa kumuachia mgombea wa Chadema kusimama kama mgombea wa Ukawa.

Niliwahi kusema humu gia za angani haziwezi kubadili gia nyeti za kule 'site' na leo siku tisa kabla tunajionea mfano muhimu wa mvurugano wa Ukawa majimboni.

Chanzo: Radio moja jijini Arusha
 
Ukiwa pakawa ..hapo kale ..pakawa Ukawa ..Ukawa Ukiwa ...parakachachachacha..... paaaaaa?
 
Ukiwa pakawa ..hapo kale ..pakawa Ukawa ..Ukawa Ukiwa ...parakachachachacha..... paaaaaa!
 
Nenda ng'ambo ile kwenye jukwaa la watu wanao ota njozi za mchana!

Huu ni ni ukweli kutokana na mahojiano ya mgombea udiwani wa cuf kata ya elerai na mtangazaji.
 
Too low jingalao..uzushi hadi kwa diwani. Radio moja ndio ipi
 
Kata hii inaenda ccm
 
mmechelewa tayari! Arusha ni sisi hatuyumbishwi na mamluki
 
Hutaki unaacha au kama vipi nenda Arusha ujionee

....wewe mwenyewe haupo arusha, hivi utaendelea kuwa mjinga mpaka lini? hata jina la radio hulifahamu? kweli "jingalao" bora uwe wa kwanza kuanzisha uzi hata km wakipuuzi.!
 
Sawa Sasa Ni Jimbo Au Kata!!?? Maana Hapo Haueleweki Mtoa Mada!! Maana Wazungumzia Jimbo, Lkn Ndani Unazungumzia Kata!! Diwani ANAGOMBEA Ktk Kata Na Jimbo Ni Mbunge!! Je, Wazungumzia Nani!!!!!!!??? ALAFU Suala La KUSHINDWA Kukubaliana Ktk. Baadhi Ya Kata Na Majimbo Mbona Yapo Tu!!!! Hivi Kukubaliana Kwa Majimbo YOTE Na Kata ZOTE Nchi Nzima Na Urais, Sio Suala DOGO KIHIVYO!! Kwa HATUA Iliyofikiwa Ni KUBWA MNO Kwa Ukawa!!! Wala Wanamabadiliko Hatuna SHAKA!!
 
....wewe mwenyewe haupo arusha, hivi utaendelea kuwa mjinga mpaka lini? hata jina la radio hulifahamu? kweli "jingalao" bora uwe wa kwanza kuanzisha uzi hata km wakipuuzi.!

Muulize LiverpoolFC
 
Last edited by a moderator:
Sawa Sasa Ni Jimbo Au Kata!!?? Maana Hapo Haueleweki Mtoa Mada!! Maana Wazungumzia Jimbo, Lkn Ndani Unazungumzia Kata!! Diwani ANAGOMBEA Ktk Kata Na Jimbo Ni Mbunge!! Je, Wazungumzia Nani!!!!!!!??? ALAFU Suala La KUSHINDWA Kukubaliana Ktk. Baadhi Ya Kata Na Majimbo Mbona Yapo Tu!!!! Hivi Kukubaliana Kwa Majimbo YOTE Na Kata ZOTE Nchi Nzima Na Urais, Sio Suala DOGO KIHIVYO!! Kwa HATUA Iliyofikiwa Ni KUBWA MNO Kwa Ukawa!!! Wala Wanamabadiliko Hatuna SHAKA!!
Ni kata mkuu nimerekebisha.

KUHUSU HIYO MIGOGORO WEWE UNAWEZA KUHISI NI MIDOGO AU MICHACHE LAAKINI UKWELI NI KWAMBA MIGOGORO HIYO NDIO SABABU NYINGINE YA UKAWA KUSHINDWA UCHAGUZI HUU.

Ubungo,Ukonga,Segerea,Elerai,Monduli,Masasi,vunjo,Nachingwea n.k ni baadhi ya sehemu zenye utata wa wagombea wa Ukawa.

Sijasikia malalamiko kwa upande wa ccm zaidi ya lalamiko la fisadi kukatwa!
 
Back
Top Bottom