Kasema anaijua njia, Tumpe nafasi!!

Kasema anaijua njia, Tumpe nafasi!!

IzukeneJr

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Posts
758
Reaction score
753
Wakuu Salaam,
Sioni kama ni busara kutunishiana misuli na serikali yetu ilihali ndo kwanza hata mwaka wa uongozi wake haujaisha.

Ni kweli kwa maarifa yetu na akili zetu tunaweza kuona kwamba tunapokwenda hakuna tumaini, kwamba tunaenda gizani, tumeshasema na ameshasikia kwamba hatuna imani na anakotupeleka, kazi yetu imeisha.

Tumpe nafasi, maana kila kukicha anasema kwamba tumuamini na kumpa ushirikiano kutekeleza aliyoyaahidi, tumpeni nafasi. Haya mambo ya kutunishiana misuli yanatuondoa kwenye lengo. Badala ya Rais kupanga mikakati ya kutekeleza ahadi zake, tunamlazimisha aziache na kuanza kupanga mikakati ya kukabiliana na sisi. Tumpe nafasi.

Ikifika miaka mitano, tutarudi tumuulize, Umetufikisha wapi? Je ulipotuahidi kutufikisha ndo hapa? Then tutarud kwa wananchi tuwaambie, wataamua tena. Kwa wakati huu kama alivyosema, nadhan ni busara kumuacha afanye kazi yake. Kuna msemo wa kiswahili husema, "Miluzi mingi humpoteza mbwa" . Tumpeni nafasi kiongozi wetu atekeleze majukumu yake.
 
Nadhani majukumu yake ni pamoja na kudhibiti wanaomkwamisha!
 
Wakuu Salaam,
Sioni kama ni busara kutunishiana misuli na serikali yetu ilihali ndo kwanza hata mwaka wa uongozi wake haujaisha.

Ni kweli kwa maarifa yetu na akili zetu tunaweza kuona kwamba tunapokwenda hakuna tumaini, kwamba tunaenda gizani, tumeshasema na ameshasikia kwamba hatuna imani na anakotupeleka, kazi yetu imeisha.

Tumpe nafasi, maana kila kukicha anasema kwamba tumuamini na kumpa ushirikiano kutekeleza aliyoyaahidi, tumpeni nafasi. Haya mambo ya kutunishiana misuli yanatuondoa kwenye lengo. Badala ya Rais kupanga mikakati ya kutekeleza ahadi zake, tunamlazimisha aziache na kuanza kupanga mikakati ya kukabiliana na sisi. Tumpe nafasi.

Ikifika miaka mitano, tutarudi tumuulize, Umetufikisha wapi? Je ulipotuahidi kutufikisha ndo hapa? Then tutarud kwa wananchi tuwaambie, wataamua tena. Kwa wakati huu kama alivyosema, nadhan ni busara kumuacha afanye kazi yake. Kuna msemo wa kiswahili husema, "Miluzi mingi humpoteza mbwa" . Tumpeni nafasi kiongozi wetu atekeleze majukumu yake.
Atumie katiba aliyoiapia period!! Mengine afanya nafasi anayo, Hawezi kutuendesha kama wale ng'ombe wake chato sisi
 
Tra ndo wana mhujumu bandarini, aajili watu wengine pale. Wanapandisha sana kodi bila utaratibu wowote
 
SUMATRA KWENYE MALORI YA MIZIGO BANDARINI NI DHULUMA,RAIS MAGUFULI LIANGALIE SWALA HILI, MAKAME MBARAWA KALISHINDWA. SUMATRA IBAKIE KWENYE USAFIRISHAJI WA ABIRIA TU.
 
Back
Top Bottom