Joowzey JF-Expert Member Joined Nov 13, 2015 Posts 13,164 Reaction score 13,556 Dec 26, 2018 #1 Nauza madafu jamani,yana maji matamu sana!! Welcome all[emoji1787][emoji1787]
kauga JR JF-Expert Member Joined Mar 4, 2015 Posts 3,570 Reaction score 2,200 Dec 26, 2018 #2 Sawa, ila mengin peleka ufipani.
Joowzey JF-Expert Member Joined Nov 13, 2015 Posts 13,164 Reaction score 13,556 Dec 26, 2018 Thread starter #3 kauga JR said: Sawa, ila mengin peleka ufipani. Click to expand... Hii ni kwa wote lumumba mpaka ufipa[emoji41]
kauga JR said: Sawa, ila mengin peleka ufipani. Click to expand... Hii ni kwa wote lumumba mpaka ufipa[emoji41]
Totos Boss JF-Expert Member Joined Dec 30, 2012 Posts 5,454 Reaction score 1,569 Dec 26, 2018 #4 Weka bei
wa stendi JF-Expert Member Joined Jul 7, 2016 Posts 26,597 Reaction score 29,530 Dec 26, 2018 #5 Joowzey said: Nauza madafu jamani,yana maji matamu sana!! Welcome all[emoji1787][emoji1787] View attachment 977609 View attachment 977610 Click to expand... Hivi huyo jamaa anamfaham au umejisikia kurushia tuu?? Una uhakika ni muuza madafu?
Joowzey said: Nauza madafu jamani,yana maji matamu sana!! Welcome all[emoji1787][emoji1787] View attachment 977609 View attachment 977610 Click to expand... Hivi huyo jamaa anamfaham au umejisikia kurushia tuu?? Una uhakika ni muuza madafu?
1stMay JF-Expert Member Joined Oct 26, 2018 Posts 571 Reaction score 778 Dec 26, 2018 #6 Ni wewe nini[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]...yaani umeandika kwa hisia. wa stendi said: Hivi huyo jamaa anamfaham au umejisikia kurushia tuu?? Una uhakika ni muuza madafu? Click to expand...
Ni wewe nini[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]...yaani umeandika kwa hisia. wa stendi said: Hivi huyo jamaa anamfaham au umejisikia kurushia tuu?? Una uhakika ni muuza madafu? Click to expand...
SAGAI GALGANO JF-Expert Member Joined Nov 13, 2009 Posts 50,110 Reaction score 75,564 Dec 27, 2018 #7 wa stendi said: Hivi huyo jamaa anamfaham au umejisikia kurushia tuu?? Una uhakika ni muuza madafu? Click to expand... Asiyejulikana huyo
wa stendi said: Hivi huyo jamaa anamfaham au umejisikia kurushia tuu?? Una uhakika ni muuza madafu? Click to expand... Asiyejulikana huyo