Karibuni mliochaguliwa Minaki Sekondari


Goodchance Comes

Goodchance Comes

Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
11
Likes
1
Points
5
Age
48
Goodchance Comes

Goodchance Comes

Member
Joined Dec 30, 2015
11 1 5
Nilipata tabu kidogo kuifikia hii shule na kuitambua vizuri. Hivyo natamani kufanyika msaada kwa kaka zangu wa 2016/2017.
KARIBUNI SANA
 
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
363
Likes
110
Points
60
Age
22
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
363 110 60
Dah mm nmepangiwa Biharamulo huko Kagera PCM bt nlitaman sana kusoma Minaki.. sijui nawez pata nafasi pale?? ufaulu wangu n Division Two ya 21. Hivi wanawez kunikubalia kweli
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,109
Likes
23,147
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,109 23,147 280
Dah mm nmepangiwa Biharamulo huko Kagera PCM bt nlitaman sana kusoma Minaki.. sijui nawez pata nafasi pale?? ufaulu wangu n Division Two ya 21. Hivi wanawez kunikubalia kweli
Unakubaliwa tuu cha msingi fata taratibu za uhamisho.
Hongera kwa kuchaguliwa Naenda A level
 
E

ELX

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
304
Likes
230
Points
60
E

ELX

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
304 230 60
MINAKI ni shule ya ukweli sana, na aliyepita pale kwa miaka mpaka 2005 chini ya R.I.P Headmaster Mjale hakika aliiva vya kutosha. Ukiamua kusoma na kuifungua akili pale ndo mahali pake, I miss the place where I started to build my carrier
 
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2016
Messages
363
Likes
110
Points
60
Age
22
Black7

Black7

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2016
363 110 60
Unakubaliwa tuu cha msingi fata taratibu za uhamisho.
Hongera kwa kuchaguliwa Naenda A level
Sorry naomb unieleweshe ntakiwa nianzie wap kufatilia uhamisho?
 
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2015
Messages
255
Likes
174
Points
60
J

jaranono

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2015
255 174 60
Sorry naomb unieleweshe ntakiwa nianzie wap kufatilia uhamisho?
Kwa taarifa tu, ni kwamba kila aliechaguliwa anapaswa kuripoti na kwamba hakuna kubadili!so please play smart.
 
tandoor

tandoor

Senior Member
Joined
Jun 10, 2016
Messages
171
Likes
123
Points
60
Age
28
tandoor

tandoor

Senior Member
Joined Jun 10, 2016
171 123 60
Nenda karipoti kijana usome tuu sababu walishasema utapopangiwa ndipo hpohp
 
Goodchance Comes

Goodchance Comes

Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
11
Likes
1
Points
5
Age
48
Goodchance Comes

Goodchance Comes

Member
Joined Dec 30, 2015
11 1 5
Yah unaweza kukubaliwa, lakini Kwa Minaki wanachoangalia ni kuwa katika Yale masomo yako unayotaka kuchukua mchepuo nayo, uhakikishe umepata kuanzia B na kuendelea..!! La sivyo usome kombi nyingine.
 
kamanga2016

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2016
Messages
495
Likes
363
Points
80
kamanga2016

kamanga2016

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2016
495 363 80
Samahan mkuu naomba tuwasliane kupitia 0672172801 kama inawezekana whatsap au live kwan nahitaji kujua joining instructions namna ya kuipata au kujua maagizo ya muhimu
 
J

Johnny_jexy

Member
Joined
Jun 12, 2016
Messages
22
Likes
0
Points
3
Age
23
J

Johnny_jexy

Member
Joined Jun 12, 2016
22 0 3
Is the best school hutajutia kusoma MINAKI, nimemaliza pale mwaka huuu, karibu kwa chungu
 
chiko mkunungu

chiko mkunungu

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2017
Messages
744
Likes
586
Points
180
Age
45
chiko mkunungu

chiko mkunungu

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2017
744 586 180
Nilimaliza apo form six mwaka 2014 comb PGM nikaenda jeshini JKT oljoro nikaamua kubakii uko uko jeshini sasaiz ni afisa wa jeshi nikiwa na umri mdogo sana nina gari nina nyumbaa nakula mshara mkubwa tuu dah aiseee i love minaki kwa kweliiiiii bado kijana mdogo sana ila nusu ya malengo yangu nishafikia nikuwa nina umri wa 23 tuu aisee ctoacha kuipenda minakii nitaipenda daima one day nitakuja kuwapa gwala madogo bye de way uku jf tunaweka information fake za uongooo kwaiyo usishangae ukienda kwny profile yangu ukakuta zile information ni uongo mtupu...i love minaki coz nw niko na career moja nzuri sana na enjoy balaaaaaaaaaaa minakiii oyeee niko young nakula maisha tuuu .kazeniiii madogo somenii sana mtatoboaa tuuuuu mm niliteseka sana apo minaki nilikuwa nakula sana misuli mpaka nw ni afisa wa jeshi JWTZ OFFICER.......LIFE GOOD DREAMS COME TRUE......!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,507
Members 474,615
Posts 29,225,168