Karibuni kwenye Kituo cha biblia cha Kanisa Katoliki (KBKK)

Karibuni kwenye Kituo cha biblia cha Kanisa Katoliki (KBKK)

Humble be

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Posts
3,584
Reaction score
6,409
Karibuni! Karibuni! Karibuni wote kwenye kundi jipya! Wanataaluma wa Biblia Wakatoliki Tanzania na waamini wanaopenda Biblia wanafungua Kituo maalum cha kufanyia semina na kutolea kozi za Biblia Jijini Dodoma. Kituo kitajulikana kwa jina la CATHOLIC BIBLICAL CENTRE (CBC). Kituo kinafungua akaunti hii ya WhatsApp kwa ajili ya mawasiliano na kupeana masomo mbalimbali. Karibuni sana! Kundi hili ni kwa ajili ya wote wanaotaka kujifunza Biblia. Katikati ya mwezi ujao, tutaanza kufundisha Biblia Kikatoliki. Kumbe, mnakaribishwa kujiunga. Namba ni 0788462833. Karibuni kujiunga!

From: PD TITUS AMIGU.
------------------------------------------------

Na moja ya mambo yatyofundishwa ni kuandika na kusoma KIGIRIKI na KIEBRANIA ili mtu kwa msaada wa kamusi ndogo aweze kurudi mwenyewe kwenye biblia asilia kwa baadhi ya mambo yatakayotinga.
 
Karibuni! Karibuni! Karibuni wote kwenye kundi jipya! Wanataaluma wa Biblia Wakatoliki Tanzania na waamini wanaopenda Biblia wanafungua Kituo maalum cha kufanyia semina na kutolea kozi za Biblia Jijini Dodoma. Kituo kitajulikana kwa jina la CATHOLIC BIBLICAL CENTRE (CBC). Kituo kinafungua akaunti hii ya WhatsApp kwa ajili ya mawasiliano na kupeana masomo mbalimbali. Karibuni sana! Kundi hili ni kwa ajili ya wote wanaotaka kujifunza Biblia. Katikati ya mwezi ujao, tutaanza kufundisha Biblia Kikatoliki. Kumbe, mnakaribishwa kujiunga. Namba ni 0788462833. Karibuni kujiunga!

From: PD TITUS AMIGU.

ZINGATIA:usitume namba kwenye jukwaa ila tumia iyo namba ya whatsap hapo juu ili kuomba kuunganishwa na kupata maelezo zaidi kuhusu kituo na program zake.

AHSANTENI NA KARIBUNI NYOTE.
Barikiwa sana
 
Habari za siku Mkuu Sala na Kazi...,

Kuna vitu flani naomba kuvijua:

1.Mafundisho haya yatakuwa yanatolewa kwa wale watakao fanikiwa kufika Dodoma au ni kwa njia ya whatsup ikitokea Dodoma...????

2.Je ni ruhusa kumuunga mtu nje ya Catholic Church...????
 
ZINGATIA:usitume namba kwenye jukwaa ila tumia iyo namba ya whatsap hapo juu kwenye uzi ili kuomba kuunganishwa na kupata maelezo zaidi kuhusu kituo na program zake.

AHSANTENI NA KARIBUNI NYOTE.
 
Karibuni! Karibuni! Karibuni wote kwenye kundi jipya! Wanataaluma wa Biblia Wakatoliki Tanzania na waamini wanaopenda Biblia wanafungua Kituo maalum cha kufanyia semina na kutolea kozi za Biblia Jijini Dodoma. Kituo kitajulikana kwa jina la CATHOLIC BIBLICAL CENTRE (CBC). Kituo kinafungua akaunti hii ya WhatsApp kwa ajili ya mawasiliano na kupeana masomo mbalimbali. Karibuni sana! Kundi hili ni kwa ajili ya wote wanaotaka kujifunza Biblia. Katikati ya mwezi ujao, tutaanza kufundisha Biblia Kikatoliki. Kumbe, mnakaribishwa kujiunga. Namba ni 0788462833. Karibuni kujiunga!

From: PD TITUS AMIGU.

ZINGATIA:usitume namba kwenye jukwaa ila tumia iyo namba ya whatsap hapo juu ili kuomba kuunganishwa na kupata maelezo zaidi kuhusu kituo na program zake.

AHSANTENI NA KARIBUNI NYOTE.
Hii kitu ingekuwa Dar ningejiunga. Nina maswali mengi mno ambayo natamani nipate majibu ya kina na najua ni wanazuoni wa Kikatoliki tu ndio wanaweza kuja na facts na kuondoa sintofahamu yangu maana wale wengine maswali yakiwa magumu wanakwambia okoka kwanza ili uelewe maana mambo mengi ni ya kiroho sana!

Yani swali likiwa gumu linahamishiwa kwenye state ya "kiroho" na hoja inafia hapo.
 
Hii kitu ingekuwa Dar ningejiunga. Nina maswali mengi mno ambayo natamani nipate majibu ya kina na najua ni wanazuoni wa Kikatoliki tu ndio wanaweza kuja na facts na kuondoa sintofahamu yangu maana wale wengine maswali yakiwa magumu wanakwambia okoka kwanza ili uelewe maana mambo mengi ni ya kiroho sana!

Yani swali likiwa gumu linahamishiwa kwenye state ya "kiroho" na hoja inafia hapo.

Badala ya kupewa jibu ulilotaka unabadilishiwa unapewa jibu la mambo ya "rohoni"! Yaani wewe unamuuliza mtu munayeonana USO kwa USO lakini yeye anakuambia ukaulize kusikoonekana.
 
Karibuni! Karibuni! Karibuni wote kwenye kundi jipya! Wanataaluma wa Biblia Wakatoliki Tanzania na waamini wanaopenda Biblia wanafungua Kituo maalum cha kufanyia semina na kutolea kozi za Biblia Jijini Dodoma. Kituo kitajulikana kwa jina la CATHOLIC BIBLICAL CENTRE (CBC). Kituo kinafungua akaunti hii ya WhatsApp kwa ajili ya mawasiliano na kupeana masomo mbalimbali. Karibuni sana! Kundi hili ni kwa ajili ya wote wanaotaka kujifunza Biblia. Katikati ya mwezi ujao, tutaanza kufundisha Biblia Kikatoliki. Kumbe, mnakaribishwa kujiunga. Namba ni 0788462833. Karibuni kujiunga!

From: PD TITUS AMIGU.
------------------------------------------------

Na moja ya mambo yatyofundishwa ni kuandika na kusoma KIGIRIKI na KIEBRANIA ili mtu kwa msaada wa kamusi ndogo aweze kurudi mwenyewe kwenye biblia asilia kwa baadhi ya mambo yatakayotinga.

Hii ni nafasi nzuri kwa Wasabato, Mashahidi Wa Yehova na waprotestanti wengine au wanaojiita kwamba wamebobea kwenye Teolojia kwenda kuomba hapo Kazi ya Ukufunzi.

Ni wakati muafaka sasa wapeleke hapo vyeti vyao wakafundishe jinsi Biblia ilivyopatikana na mabadiliko yote ambayo imepitia.
 
Hii kitu ingekuwa Dar ningejiunga. Nina maswali mengi mno ambayo natamani nipate majibu ya kina na najua ni wanazuoni wa Kikatoliki tu ndio wanaweza kuja na facts na kuondoa sintofahamu yangu maana wale wengine maswali yakiwa magumu wanakwambia okoka kwanza ili uelewe maana mambo mengi ni ya kiroho sana!

Yani swali likiwa gumu linahamishiwa kwenye state ya "kiroho" na hoja inafia hapo.


Nadhani kwa Siku za baadaye watafungua Branch Dar. Kwa nijuavyo watu wengi wanahitaji sana huduma hii.
 
Hata kama wakiniruhusu nijiunge bure siwezi; hawa ndio waharibifu wa maandiko matakatifu!

Sasa si uende ukafundishe ukweli. Kapeleke vyeti vyako ili upate nafasi ya kwenda kueleza jinsi mafundisho yalivyopotoshwa. Acha kulialia huku mitaani. Msomi kama wewe kwenye mambo ya Biblia ndiyo nafasi yako sasa.
 
Karibuni! Karibuni! Karibuni wote kwenye kundi jipya! Wanataaluma wa Biblia Wakatoliki Tanzania na waamini wanaopenda Biblia wanafungua Kituo maalum cha kufanyia semina na kutolea kozi za Biblia Jijini Dodoma. Kituo kitajulikana kwa jina la CATHOLIC BIBLICAL CENTRE (CBC). Kituo kinafungua akaunti hii ya WhatsApp kwa ajili ya mawasiliano na kupeana masomo mbalimbali. Karibuni sana! Kundi hili ni kwa ajili ya wote wanaotaka kujifunza Biblia. Katikati ya mwezi ujao, tutaanza kufundisha Biblia Kikatoliki. Kumbe, mnakaribishwa kujiunga. Namba ni 0788462833. Karibuni kujiunga!

From: PD TITUS AMIGU.
------------------------------------------------

Na moja ya mambo yatyofundishwa ni kuandika na kusoma KIGIRIKI na KIEBRANIA ili mtu kwa msaada wa kamusi ndogo aweze kurudi mwenyewe kwenye biblia asilia kwa baadhi ya mambo yatakayotinga.

Safi sana
 
Hizi zama ni muhimu Kanisa liwekeze elimu ya Biblia kwa waamini ili waweze kujisimamia. Wakatoliki wengi wanayumbishwa mno kwa kutoijua kweli.

Ni kweli kabisa Mkuu. Kama kuna jambo lilichelewa kufanywa na Kanisa ni hili.

Tumewapa Wasabato ujiko Wa bure. Leo wanatembea vifua mbele mitaani na mikogo kwa kujifanya eti wao ndio wanaijua Biblia kuliko Wakatoliki. Watu wadandiaji kufikia hatua ya kutafsiri Biblia kwamba inatulenga sisi kwa mambo kadha Wa kadha ni uzembe ulifanyika!

Kwa kweli acha tu kituo hicho kije.
 
Back
Top Bottom