marry charles
New Member
- Sep 25, 2026
- 2
- 1
AGIZA TUACHIE
TUKUSAFIRISHIE
Katika Msimu huu wa Mwisho wa mwaka, Pm Cargo tunaendelea kuboresha huduma zetu ili kutanya mchakato wa kuagiza na kusafirisha bidhaa kwa Urahisi, Uharaka na Usalama unaoaminika.kutoka China kuja Tanzania kwa njia ya ndege pia kwa njia ya Meli karibuni
Kwa mawasiliano zaidi tupigie 0741159671
TUKUSAFIRISHIE
Katika Msimu huu wa Mwisho wa mwaka, Pm Cargo tunaendelea kuboresha huduma zetu ili kutanya mchakato wa kuagiza na kusafirisha bidhaa kwa Urahisi, Uharaka na Usalama unaoaminika.kutoka China kuja Tanzania kwa njia ya ndege pia kwa njia ya Meli karibuni
Kwa mawasiliano zaidi tupigie 0741159671