Karibu Mara Mheshimiwa Adam Malima....


KidNinja

KidNinja

Member
Joined
May 26, 2017
Messages
28
Likes
15
Points
5
KidNinja

KidNinja

Member
Joined May 26, 2017
28 15 5
Mh. Adam Kigoma Ali Malima kwa ukarimu wetu sisi wana MARA natumia wasaa huu na ukurasa huu kwanza kukukaribisha huku nyumbani kwetu KARIBU SANA.

Mheshimiwa mara ufikapo huku kwetu usisahau kununua PANGA, MKUKI, UPINDE NA MISHALE, RUNGU na SIME sio kwamba unaenda vitani bali ni kwasababu ndio jadi yetu pia usisahau kuchukua vikombe viwili kimoja kwa ajili ya kunywea uji na kingine cha kunywea togwa, pia ujiandae kula kichuri, nyama choma na kimoro, Mheshimiwa wala usisumbuke kuwaza kukosa zile samaki chumvi za kule kwenu pwani lahasha jiandae maana sasa unakuja kwenye samaki wenye heshima kubwa sana duniani kwani hata waizraeli na wamarekani hutuma ndege kila uchwao kuzichukua.

Mheshimiwa mshukuru mungu kwani umependelewa sana na mheshimiwa raisi kwa kukupeleka mkoa mzuri tena wenye suluhu za changamoto zake wenyewe zaidi ya yote Tanzania tena bila shaka duniani kote; Labda unaweza usilijue hilo naomba mimi nikuthibitishie kama ifuatavyo;
1. Mkoa huu una watu jasiri walio tayari muda wowote kupambana na chochote kiitwacho adui bila hata woga wowote, hivyo nakuomba uwatumie vizuri kupigana vyema na ujinga, maradhi na umaskini.

2. Mkoa huu una watu wachapakazi hatari kwani wako tayari hata kuchapa kazi katika mazingira yoyote yale iwe porini au hata majini, hivyo nakuomba utumie uchapakazi wao kutimiza kauli mbiu ya raisi ya HAPA KAZI TU.

3. Mheshimiwa mkuu wa mkoa nasema una bahati kwani umeletwa kwenye mkoa huu uliobarikiwa rasilimali na amali zinazosifika kimataifa, kumbuka mkoa huu umezungukwa na ziwa lenye upekee na utajiri adimu duniani kwa takribani halmashauri zake tano kati ya saba zimezungukwa na ziwa hili lililosheheni kila aina ya utajiri. Mkoa huu unamiliki mbuga kubwa yenye hadi ya kitaifa yenye kila aina ya wanyama na viumbe vya porini, unakuja katika mkoa ambao umejaa madini kibao karbia katika halmashauri zake lakini pia mkoa huu una chanzo cha gesi ambacho kimekosa tu uchimbaji. Mheshimiwa naendelea tu kukukumbusha kuwa unakuja katika mkoa wenye eneo kubwa na nyeti la kimpaka na majirani zetu wa kenya na uganda ambapo mipaka hiyo pia twaweza ipa hadhi ya rasilimali. Sio hapo tu unakuja katika mkoa umbao asilimia 98 ya mazingira yake yanakubali kulimika na kuzalisha kwa misimu zaidi ya mmoja kwa mwaka tena ardhi yenye rutuba. Unakuja katika mkoa ulisheheni wacha mungu kwani ndio maana wamisionari walipotia maguu 1903 hawakutaka kutoka.

4. Mh. kumbuka pia kuwa unakuja kwenye mkoa wenye uwekezaji na wenye vivutio vya utalii, ninachokuomba tumia uwezo wako wote ukimuomba na Mungu ili kwamba utumie vitu hivyo adimu duniani kuufanya mkoa uwe na uwiano na thamani ya vile vilivyopo, naamini kwa amali hizo mkoa wetu unao uwezo wa kuongoza tanzania kwa uzuri na kwa uchumi.

Tahadhari: Natambua kuwa mkoa wetu umekuwa na utambulisho hasi ambao bila shaka umejengwa na watu wenye hiana nasi kuwa ni mkoa ulijaa wakorofi lakini naomba nikwambie hilo sio la kweli bali watu hawa ni wakarimu sana,walinzi wa mali zao pia wasiopenda kuonewa na kunyaswa lakini pia hawana tabia ya kumumunya maneno, kuongelea chumbani au kwapani kwani ukiwakwaza hata ukileta vifaru vingapi hawata hofia kukupasulia ukweli wa mambo na hapo ndipo wasiojua huwachukulia kama wakorofi. Zaidi watu hawa wanapenda na kuthamini mila na desturi zao ikwa ni pamoja na kuzungumza lugha zao asili.

Taamali: Mkoa huu umesheheni wasomi wa kutosha tena wazuri na watu wengi wenye karama ya uongozi.

KARIBU TUIJENGE MARA YETU.

[HASHTAG]#RoryaFm[/HASHTAG]

2a9da0a26019a2b188cdcc5eb7271cae.jpg
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,542
Likes
15,443
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,542 15,443 280
SASA UNAINGIA MKOA WA MARA.....Huko kukutana na watu wenye mkono ama mguu mmoja ni jambo la kawaida..makovu ya mapanga usoni ni kama tatoo tu hakuna anaeshangaa.
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
430
Likes
255
Points
80
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
430 255 80
Tarime, Rorya na Mara kwa ujumla si watu wa kuchezea kama pwani, hakuna mnyonge kwenye mambo ya haki.
 
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
209
Likes
97
Points
45
O

Opyempye Nchee

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2017
209 97 45
Hakika umenena vyema kwa utambulisho makini japo jina lake linasawili majina ya baadhi ya makabila ya mkoa wa Mara kama vile malima, mahira, na mengine mengi hivyo hatopata shida kutamka majina ya asili
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,260
Likes
29,979
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,260 29,979 280
Adamu na Magufuli wanatabia moja wanafanana!
 
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,580
Likes
4,761
Points
280
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,580 4,761 280
Mkuu umesahau watu wa Mara pia wanapenda kupika majungu kwahiyo Mkuu wa Mkoa awe na tahadhari hiyo malalamiko mengi atakayoyapokea afanyie uchunguzi sana kabla hajachukua hatua.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,260
Likes
29,979
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,260 29,979 280
Adam ni Kiburi na anadharau za pesa. Ila karibuni amekuwa mpole kidogo, ila mtu anayejiamini sana na sio muoga.
Tabia ya kujiamini karithi kwa Baba yake

Alipanga kumkabili Bwana Mkubwa live kwenye Kikao kilichopita cha NEC yeye na Msomali wa Nzega wakaishia Lupango DODOMA
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
8,984
Likes
10,409
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
8,984 10,409 280
Nimekutana na gari yake leo akiwa mafuta maeneo ya Magu anaelekekea kuripoti
 
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,042
Likes
4,012
Points
280
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,042 4,012 280
Ukabila wenu ni ujinga sasa nyie Tarime mna ujasiri gani? Na wahehe na wangoni watasema nini? Mmewahi pigana Vita nyie Tarime kama wangoni na wahehe, Au mnaleta kelele tu
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Likes
2,042
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,042 280
Tabia ya kujiamini karithi kwa Baba yake

Alipanga kumkabili Bwana Mkubwa live kwenye Kikao kilichopita cha NEC yeye na Msomali wa Nzega wakaishia Lupango DODOMA
Nilishangaa sana kwa sababu sikuwahi kusikia akizungumza lolote. Halafu kama huyu ndio haeleweki maana hasemi kwenye press wala a tweet. Siku ile anatishiwa na mtutu alikuwa cool sana. Nadhani huu ukuu wa Mkoa mpakani huko ni moja ya njia ya kudhibitiwa kisiasa au unasemaje Mkuu
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,260
Likes
29,979
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,260 29,979 280
Nilishangaa sana kwa sababu sikuwahi kusikia akizungumza lolote. Halafu kama huyu ndio haeleweki maana hasemi kwenye press wala a tweet. Siku ile anatishiwa na mtutu alikuwa cool sana. Nadhani huu ukuu wa Mkoa mpakani huko ni moja ya njia ya kudhibitiwa kisiasa au unasemaje Mkuu
achana na system

'May be' Genge lilikuwa linaundwa hapa Mjini ndo linasambaratishwa

wengine wametupwa Balozini kurudi Nchini ni mpaka kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi

Adam apunguze kujiamini kwa siasa zetu hasa za utawala huu atapotea.

Namkumbuka yule RAS wa Mwanza aliepigana Kikaoni AKATIMULIWA, kilichomgharimu nae ni over confidence
 
B

Boniphace Kichonge

Verified Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
1,105
Likes
1,345
Points
280
B

Boniphace Kichonge

Verified Member
Joined Jul 31, 2017
1,105 1,345 280
Mkoa Unaoshabikia Chadema Bila Kuwa Na Sababu Za msingi.
 
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,812
Likes
2,906
Points
280
Billy Walters II

Billy Walters II

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,812 2,906 280
Mheshimiwa mara ufikapo huku kwetu usisahau kununua PANGA, MKUKI, UPINDE NA MISHALE, RUNGU na SIME sio kwamba unaenda vitani bali ni kwasababu ndio jadi yetu pia usisahau kuchukua vikombe viwili kimoja kwa ajili ya kunywea uji na kingine cha kunywea togwa,
KARIBU TUIJENGE MARA YETU.

[HASHTAG]#RoryaFm[/HASHTAG]

2a9da0a26019a2b188cdcc5eb7271cae.jpg
Unacheza wewe, hivi unajua kama jamaa atakuja na ma - SMG.

Refer alivyoibiwa Morogoro.
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,480
Likes
9,875
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,480 9,875 280
Ukabila wenu ni ujinga sasa nyie Tarime mna ujasiri gani? Na wahehe na wangoni watasema nini? Mmewahi pigana Vita nyie Tarime kama wangoni na wahehe, Au mnaleta kelele tu
Ni bora hatà wamatumbi kidogo walipambana na mkoloni kuliko hao wa Mara
 

Forum statistics

Threads 1,236,317
Members 475,099
Posts 29,254,087