Kapenzi kangu kazamani kamekuwa karembooo!

Kapenzi kangu kazamani kamekuwa karembooo!

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Posts
8,658
Reaction score
15,814
Waungwanaa, hapa nimedatajee?
Kuna haka kabinti niliwahi kukutana nako mitaa flan ya Mwenge wakati nimeenda kupata kilaji. Kalikuja na dada ake pamoja na shem wake wakakaa kwenye meza moja na mie way back then.
Ile katika kubadilishana mawaili matatu nikakapa biz card yang, from there kakanitafuta kakiwa likizo huko kwao A city...
Mzee nikakatumia nauli kaibuke mjini na kwa vile nilikuwa nasafiri kikazi nikaacha funguo za geto kwa jirani kakija kazikute.
Sasa baada ya kumtumia fungu, akazingua, akajifanya kua bado hajarudi. Kwa kweli nilikasirika kuona kama vile nimetapeliwa nikakapotezea.
Since then leo kametupia mafoto mitandaoni. Yan kamependeza balaa.
Sasa sijui nipunguze hasira nirudi nikajiweke au niendelee kubana?
 
Waungwanaa, hapa nimedatajee?
Kuna haka kabinti niliwahi kukutana nako mitaa flan ya Mwenge wakati nimeenda kupata kilaji. Kalikuja na dada ake pamoja na shem wake wakakaa kwenye meza moja na mie way back then.
Ile katika kubadilishana mawaili matatu nikakapa biz card yang, from there kakanitafuta kakiwa likizo huko kwao A city...
Mzee nikakatumia nauli kaibuke mjini na kwa vile nilikuwa nasafiri kikazi nikaacha funguo za geto kwa jirani kakija kazikute.
Sasa baada ya kumtumia fungu, akazingua, akajifanya kua bado hajarudi. Kwa kweli nilikasirika kuona kama vile nimetapeliwa nikakapotezea.
Since then leo kametupia mafoto mitandaoni. Yan kamependeza balaa.
Sasa sijui nipunguze hasira nirudi nikajiweke au niendelee kubana?


Endelea na hasira.
 
ukikasirika si twaaalaaa.... hahahahahahaaa umekaribishwa tu huku A town
 
[emoji445][emoji445]Hasira za nini we bwana
Wataka kujiua bure bwana
Yule ni wako na ww ni wake
Chuki ya nini kati yake na wewe[emoji445][emoji445]
 
Waungwanaa, hapa nimedatajee?
Kuna haka kabinti niliwahi kukutana nako mitaa flan ya Mwenge wakati nimeenda kupata kilaji. Kalikuja na dada ake pamoja na shem wake wakakaa kwenye meza moja na mie way back then.
Ile katika kubadilishana mawaili matatu nikakapa biz card yang, from there kakanitafuta kakiwa likizo huko kwao A city...
Mzee nikakatumia nauli kaibuke mjini na kwa vile nilikuwa nasafiri kikazi nikaacha funguo za geto kwa jirani kakija kazikute.
Sasa baada ya kumtumia fungu, akazingua, akajifanya kua bado hajarudi. Kwa kweli nilikasirika kuona kama vile nimetapeliwa nikakapotezea.
Since then leo kametupia mafoto mitandaoni. Yan kamependeza balaa.
Sasa sijui nipunguze hasira nirudi nikajiweke au niendelee kubana?

Kazi mnayo
 
Credibility ya hili jamvi inazidi kushuka. Vitoto vinaandika upuuzi na kujaza 'seva' vingine hata kuchangia JF iendelee havichangii. Melo kazi unayo baba
 
Pepo la ngono tu hilo linakusumbua, huyo mdada ni mzuri kitambo tuu, kama huamini muulize shebby muuza madera.
 
mi nakushauri uendelee kubana..maana najua utakuja na thread nyingine pia usipo fanya hivo
 
Credibility ya hili jamvi inazidi kushuka. Vitoto vinaandika upuuzi na kujaza 'seva' vingine hata kuchangia JF iendelee havichangii. Melo kazi unayo baba
Hivi mtu aliyetafutiwa mke na mzee wa kanisa anapata wapi ujasiri wa kuingia kwenye jukwaa la wachakarikaji?
 
Back
Top Bottom