Kanisa Katoliki tuache ubaguzi kwenye mazishi

Kanisa Katoliki tuache ubaguzi kwenye mazishi

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Posts
4,291
Reaction score
14,787
Tumsifu Yesu Kristu

Hapa sizungumzii wale ambao hawakuwahi kujitambulisha kwenye jumuiya zao ila familia ikataka wazikwe kikristo kanisa likawakatalia.

Nazungumzia ubaguzi ambao unakuta msiba mwingine Padri anasalisha na mwingine atasalisha Katekista

Huu ni ubaguzi ambao wakatoliki wengi wanaumia nao tofauti wenzetu KKKT atakuja hadi Askofu (Kama ulikuwa mshirika mzuri)

Ila kwetu hata Kama ulikuwa mshirika mzuri kila siku masifu asubuhi , Yesu wa Ekarist kwa sana ...

Usije kuishangaza familia yako kwa kuzikwa na Katekista...
 
Tumsifu Yesu Kristu

Hapa sizungumzii wale ambao hawakuwahi kujitambulisha kwenye jumuiya zao ila familia ikataka wazikwe kikristo kanisa likawakatalia.

Nazungumzia ubaguzi ambao unakuta msiba mwingine Padri anasalisha na mwingine atasalisha Katekista

Huu ni ubaguzi ambao wakatoliki wengi wanaumia nao tofauti wenzetu KKKT atakuja hadi Askofu (Kama ulikuwa mshirika mzuri)

Ila kwetu hata Kama ulikuwa mshirika mzuri kila siku masifu asubuhi , Yesu wa Ekarist kwa sana ...

Usije kuishangaza familia yako kwa kuzikwa na Katekista...
ah!! ndo manake makanisa ya kilokole yanazidi kushamiri!!!!!!!!!!!!!!!
 
Tumsifu Yesu Kristu

Hapa sizungumzii wale ambao hawakuwahi kujitambulisha kwenye jumuiya zao ila familia ikataka wazikwe kikristo kanisa likawakatalia.

Nazungumzia ubaguzi ambao unakuta msiba mwingine Padri anasalisha na mwingine atasalisha Katekista

Huu ni ubaguzi ambao wakatoliki wengi wanaumia nao tofauti wenzetu KKKT atakuja hadi Askofu (Kama ulikuwa mshirika mzuri)

Ila kwetu hata Kama ulikuwa mshirika mzuri kila siku masifu asubuhi , Yesu wa Ekarist kwa sana ...

Usije kuishangaza familia yako kwa kuzikwa na Katekista...
nini faida ya kuzikwa na padri na nini hasara ya kuzikwa na katekista?
Yupi atatangulia kufika Mbinguni kati ya aliyezikwa na Katekista na yule aliyezikwa na Padri?
 
Tumsifu Yesu Kristu

Hapa sizungumzii wale ambao hawakuwahi kujitambulisha kwenye jumuiya zao ila familia ikataka wazikwe kikristo kanisa likawakatalia.

Nazungumzia ubaguzi ambao unakuta msiba mwingine Padri anasalisha na mwingine atasalisha Katekista

Huu ni ubaguzi ambao wakatoliki wengi wanaumia nao tofauti wenzetu KKKT atakuja hadi Askofu (Kama ulikuwa mshirika mzuri)

Ila kwetu hata Kama ulikuwa mshirika mzuri kila siku masifu asubuhi , Yesu wa Ekarist kwa sana ...

Usije kuishangaza familia yako kwa kuzikwa na Katekista...
inasaidia nini ukizikwa hata na Pope kabisa?
mkuu kuzikwa ni kuzikwa tu. relax

WaEbrania 9:27-28​

Na kama vile watu wanavyowekewa kufa mara moja, na baada ya kufa hukumu; kadhalika Kristo naye, akiisha kutolewa sadaka mara moja azichukue dhambi za watu wengi; atatokea mara ya pili, pasipo dhambi, kwa hao wamtazamiao kwa wokovu.
 
nini faida ya kuzikwa na padri na nini hasara ya kuzikwa na katekista?
Yupi atatangulia kufika Mbinguni kati ya aliyezikwa na Katekista na yule aliyezikwa na Padri?
no!! haujamwelewa huyo jamaa,unajaribu kutetea ujinga!!! ana maanisha kwamba waumini wanavoshudia mambo kama hayo wanakata tamaa na wengi ndo manake wanahamia upande wa pili,,mara nyingi nimekuwa nikishuhudia matajiri wanaochangia sana kanisani wanaagwa kanisani na mapadre labda wawili au watatu,,,masikini kuagwa kanisani ni issue na akifikishwa kaburini katekista anahusika!!! kwa ulivokuwa unatetea na wewe jiulize kama tajiri akizikwa na lundo lamapdre alaf alikuwa anadhulumu u mzinzi je? hao mapadre watasaidia nini??? {think critically!!}
 
no!! haujamwelewa huyo jamaa,unajaribu kutetea ujinga!!! ana maanisha kwamba waumini wanavoshudia mambo kama hayo wanakata tamaa na wengi ndo manake wanahamia upande wa pili,,mara nyingi nimekuwa nikishuhudia matajiri wanaochangia sana kanisani wanaagwa kanisani na mapadre labda wawili au watatu,,,masikini kuagwa kanisani ni issue na akifikishwa kaburini katekista anahusika!!! kwa ulivokuwa unatetea na wewe jiulize kama tajiri akizikwa na lundo lamapdre alaf alikuwa anadhulumu u mzinzi je? hao mapadre watasaidia nini??? {think critically!!}
Wewe ndo umetumia ujinga wako kunielewa tofauti.
Unaelezea waumini kukata tamaa nani kawalazimisha kwenda huko?
Wachague sehemu ambayo hawatakatishwa tamaa.
Muumini anayesoma Biblia na kufuata mafundisho yake hawezi akawa mleta majungu kama hayo.
Soma Biblia fuata maelekezo ya Biblia mambo yanayoanzishwa na wanadamu kubagua wengine kwenue ibada achana nayo hayo yatashughulikiwa na Mungu mkuu.
 
Wewe ndo umetumia ujinga wako kunielewa tofauti.
Unaelezea waumini kukata tamaa nani kawalazimisha kwenda huko?
Wachague sehemu ambayo hawatakatishwa tamaa.
Muumini anayesoma Biblia na kufuata mafundisho yake hawezi akawa mleta majungu kama hayo.
Soma Biblia fuata maelekezo ya Biblia mambo yanayoanzishwa na wanadamu kubagua wengine kwenue ibada achana nayo hayo yatashughulikiwa na Mungu mkuu.
acha hasira inaelekea wewe ni mkatoliki kindakindaki!!!!!!!"nenda kaabudu sanamu labda hasira itshuka!!!}
 
Kwenye ukristo ukiwa na hela hao mapadri na wachungaji lazima wajikombe na wawe machawa wako. Ukitokea msiba lazima maaskofu washirikiane kuendesha ibada. Hata huko KKKT mambo ni hayohayo. Majuzi askofu wao mkuu kastaafu wakamnunulia gari la 500m. Yaani upuuzi mtupu
 
Tumsifu Yesu Kristu

Hapa sizungumzii wale ambao hawakuwahi kujitambulisha kwenye jumuiya zao ila familia ikataka wazikwe kikristo kanisa likawakatalia.

Nazungumzia ubaguzi ambao unakuta msiba mwingine Padri anasalisha na mwingine atasalisha Katekista

Huu ni ubaguzi ambao wakatoliki wengi wanaumia nao tofauti wenzetu KKKT atakuja hadi Askofu (Kama ulikuwa mshirika mzuri)

Ila kwetu hata Kama ulikuwa mshirika mzuri kila siku masifu asubuhi , Yesu wa Ekarist kwa sana ...

Usije kuishangaza familia yako kwa kuzikwa na Katekista...
Ukisha kufa ndugu yangu,hakuna mtu au mambo yoyote ambayo yatabadilisha Hali Yako ya kiroho.Kwa wewe kama marehemu wakuombee wasikuombe yote sawa.unatakiwa kujindaa vyema kiroho ukiwa hai kuliko kuja kusubiri uombewe baada ya kifo.Nawasilisha
 
Kwenye ukristo ukiwa na hela hao mapadri na wachungaji lazima wajikombe na wawe machawa wako. Ukitokea msiba lazima maaskofu washirikiane kuendesha ibada. Hata huko KKKT mambo ni hayohayo. Majuzi askofu wao mkuu kastaafu wakamnunulia gari la 500m. Yaani upuuzi mtupu
we acha tu!! wakitaka magari wanachangiwa,muumini akitaka gari anaombewa!!
 
no!! haujamwelewa huyo jamaa,unajaribu kutetea ujinga!!! ana maanisha kwamba waumini wanavoshudia mambo kama hayo wanakata tamaa na wengi ndo manake wanahamia upande wa pili,,mara nyingi nimekuwa nikishuhudia matajiri wanaochangia sana kanisani wanaagwa kanisani na mapadre labda wawili au watatu,,,masikini kuagwa kanisani ni issue na akifikishwa kaburini katekista anahusika!!! kwa ulivokuwa unatetea na wewe jiulize kama tajiri akizikwa na lundo lamapdre alaf alikuwa anadhulumu u mzinzi je? hao mapadre watasaidia nini??? {think critically!!}
You are right
 
Uzikwe na Katekista, Padre, Askofu, mlei au hata mwli uachwe tu bila kuzikwa ni mambo ya mwili tu, haibadilishi mwelekeo wa roho yako, kama ni motoni itaenda huko kama ni mbinguni inakuta tayari ishaenda kabla hata hujafikishwa mwochwari. Yote ni ubatili mtupu.
 
Back
Top Bottom