Kani block social Media zote kisaa.....

The patriot man

JF-Expert Member
Aug 16, 2015
710
500
Habari wakuu kuna demu mmoja hivi ni kama mshikaji wangu bana kumbe yule demu alikua ananizimia kinima noma sema ajawahi kunambia bana sasa siku ikipita sijamtumia text anaumia kinoma noma yaani ... akaona bora Tuu aniblock ili awe na Amani kwa maana akiniiona online halafu nisipomtext anaumia sana so akanona eti aniblock eti jamani kweli wanwake wana mabmbo ya ajabu sana ha ha h ah if you love someone tell him....
akadai anaipenda etii................................

Nimewasilisha.....
Na humu yumooo
 

ceicey

JF-Expert Member
Jul 6, 2015
241
500
Umejuaje kama anakupenda labda kaona hauna faida yoyote kwake?
 

mbalizi1

JF-Expert Member
Dec 16, 2015
14,686
2,000
Amini usiamini % nyingi ya wanaume hatuna ujanja mbele ya mwanamke akitutaka
 

SIPIYU30

JF-Expert Member
Feb 26, 2012
1,227
2,000
Habari wakuu kuna demu mmoja hivi ni kama mshikaji wangu bana kumbe yule demu alikua ananizimia kinima noma sema ajawahi kunambia bana sasa siku ikipita sijamtumia text anaumia kinoma noma yaani ... akaona bora Tuu aniblock ili awe na Amani kwa maana akiniiona online halafu nisipomtext anaumia sana so akanona eti aniblock eti jamani kweli wanwake wana mabmbo ya ajabu sana ha ha h ah if you love someone tell him....
akadai anaipenda etii................................

Nimewasilisha.....
Na humu yumooo
Vipi hajakublock mtaani mkikutana anageuka na kupita barabara nyingine ili asikuone?
 

issac77

JF-Expert Member
Apr 26, 2013
2,540
2,000
social media it's magazeti,redio stations, tv stations etc! kakublock vp huko?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom