Kampuni ya AN Classic jitahidi kuboresha huduma zenu kwa abiria

Kampuni ya AN Classic jitahidi kuboresha huduma zenu kwa abiria

Joined
Sep 4, 2024
Posts
51
Reaction score
36
Moja kwa moja kwenye mada.
Siku kadhaa zilizopita nilifanya safari kati Dodoma na Sumbawanga, nilitumia usafiri wa Bus la Kampuni ya AN Classic.

Pamoja na kwamba route hiyo AN Classic ndiyo Bus pekee linalofanya safari zake kupitia Itigi, Tabora na Mpanda imekuwa ni changamoto kwa kukumbana na huduma zisizoridhisha kabisa kutoka kwa Kondakta ya Kampuni hiyo.

Changamoto nilizozibaini kipindi cha safari
1. Kauli zisizoridhisha kutoka kwa Kondakta.

2. Bus kusimama simama vituo vingi ambavyo vingine halikustahili kusimama, hii ilisababisha safari ionekane ni ndefu sana na hata kuchelewa kufika kule mtu unapokwenda.

3. Bus halina Dustbin, kondakta hatimizi wajibu kuangalia mazingira ya usafi ndani ya Bus lake.

4. Bus kupakia abiria kupita uwezo wake, hasa lilipofika Mpanda, abiria zaidi ya kumi na tano walisimama.

5. Hali ya Bus nayo si ya kuridhisha sana kwani kuna wakati lilisimama kufanyiwa matengenezo.

Ushauri
1. Mmiliki wa Kampuni pamoja na Askari wa Usalama barabarani watupie macho ya karibu kwa Bus hili, hususani kwenye suala la kupakia abiria kupitiliza inapofika jioni hii ni hatari kwa usalama wa abiria. Nilipofuatilia nilibaini abiria waliopandia Mpanda waliaminishwa Bus litakapofika kila mtu atapata Seat yake ili hali Mawakala wa kukatisha ticket wakijua si abiria wote wanaoshuka Bus likifika Mpanda.

2. Pamoja na kwamba AN Classic ndiye mtoa huduma pekee kwa sasa katika route hii , lakini asijisahau kwa kutoa huduma mbovu bado abiria wanayo haki ya kupata huduma bora kabisa kama zilivyo route nyingine hapa nchini.

C. B
 
Moja kwa moja kwenye mada.
Siku kadhaa zilizopita nilifanya safari kati Dodoma na Sumbawanga, nilitumia usafiri wa Bus la Kampuni ya AN Classic.

Pamoja na kwamba route hiyo AN Classic ndiyo Bus pekee linalofanya safari zake kupitia Itigi, Tabora na Mpanda imekuwa ni changamoto kwa kukumbana na huduma zisizoridhisha kabisa kutoka kwa Kondakta ya Kampuni hiyo.

Changamoto nilizozibaini kipindi cha safari
1. Kauli zisizoridhisha kutoka kwa Kondakta.

2. Bus kusimama simama vituo vingi ambavyo vingine halikustahili kusimama, hii ilisababisha safari ionekane ni ndefu sana na hata kuchelewa kufika kule mtu unapokwenda.

3. Bus halina Dustbin, kondakta hatimizi wajibu kuangalia mazingira ya usafi ndani ya Bus lake.

4. Bus kupakia abiria kupita uwezo wake, hasa lilipofika Mpanda, abiria zaidi ya kumi na tano walisimama.

5. Hali ya Bus nayo si ya kuridhisha sana kwani kuna wakati lilisimama kufanyiwa matengenezo.

Ushauri
1. Mmiliki wa Kampuni pamoja na Askari wa Usalama barabarani watupie macho ya karibu kwa Bus hili, hususani kwenye suala la kupakia abiria kupitiliza inapofika jioni hii ni hatari kwa usalama wa abiria. Nilipofuatilia nilibaini abiria waliopandia Mpanda waliaminishwa Bus litakapofika kila mtu atapata Seat yake ili hali Mawakala wa kukatisha ticket wakijua si abiria wote wanaoshuka Bus likifika Mpanda.

2. Pamoja na kwamba AN Classic ndiye mtoa huduma pekee kwa sasa katika route hii , lakini asijisahau kwa kutoa huduma mbovu bado abiria wanayo haki ya kupata huduma bora kabisa kama zilivyo route nyingine hapa nchini.

C. B
Hawa wenye mabasi yaliyopitiwa na SGR ,hii ndio fursa ya rout e hiyo!
 
Inaonekana hii ni shida ya muda mrefu. Niliwatumia malalamiko yangu kwenye email lakini kumbe nayo bosheni. Niliandika hivi.
1. Mimi ni mteja wako kwenye bus ambalo lilikuwa liondoke saa 9.30 ya tarehe 01.12.2025 badala yake tumeondoka saa 12.
2. Gari ilikuwa T897 DJN badala yake ilikuja gari nyingine tofauti na hiyo. Hatukusikia matangazo na hivyo tukawa tunasaka kila basi la kampuni yako.
3. Gari zinazotokea Kasulu zinaonekana kutakuwa mpya tofauti na za Tabora na Mpanda.​
Ushauri
1. Zingatia
ani sa
Ndivyo inatakiwa nchi ifunguke siyo kila siku route inakuwa na ma-bus yale yale na wanatoa huduma kwa mazoea kwani safari huwa na malengo tofauti muda ukiwa ni kipaumbele
2. Wajulishe wateja mabadiliko ya muda na gari.
3. Wateja wanahitaji huduma nzuri ikiwemo usafiri mpya kama maeneo mengine. Kumbuka; kumsafirisha abiria siyo msaada walau hisani bali ni huduma ambayo inatakiwa iwanufaishe pande zote.​
 
Siku hizo hatushauri tena, tunayachoma moto tu.
 
Back
Top Bottom