Kamishna wa maadili ya viongozi

Dindira

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,926
2,000
Huyu mheshimiwa kamishna wa kkusimamia maadili ya viongozi kkazi zake ni zipi ? Alishawahi kumuadibisha kiongozi yoyote ?
Mbona TRA na Mainginia wa TANROADS wanapiga dili na wachina ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom