Kamanda Mpinga, Askari usalama barabarani wafuatilie usafiri wa Noah vijijini


P

pure man

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
409
Likes
172
Points
60
P

pure man

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
409 172 60
Jeshi la polisi kitengo cha usalama barabaran angaiken sasa na noah zinazofanya biashara ya usafirishaji hasa vijijin.

Buti zao zimekuwa seat za abiria tena wanakaa watu watatu.Ni hatar sana.Noah inabeba abiria 14 paka 16 halafu ajari ikitokea mnaanza uchunguzi,uchunguz gan,gar hiz sijaona zikupigwa faini zaid ya kitu kidogo.Gar zote noah zinazoanzia madibira kwenda mafinga na zitokazo mafinga kwenda hiyo tabia komavu.

NI HATARI SANA
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,177
Likes
5,383
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,177 5,383 280
Pia Tarakea-Moshi hasa nyakati za alfajiri na jioni
 
P

pure man

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
409
Likes
172
Points
60
P

pure man

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
409 172 60
Watusaidie kwakwel maana tutajikuta tunashughulika na effects wakat tukichekelea cause
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Kwa nini abiria wanakubali kukaa kwenye buti??????
 
P

pure man

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
409
Likes
172
Points
60
P

pure man

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
409 172 60
Kwa nini abiria wanakubali kukaa kwenye buti??????
Magar huwa hayaondok paka watu wamejaa kwenye but mkuu,wao a
Wanasema kama hakuna abilia kwenye buti gar halijajaa
 
K

kibila

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
504
Likes
102
Points
60
K

kibila

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
504 102 60
Ni maeneo yote ya vijijini hali iko ivyo tena hawa trafic ni vinara Wa rushwa kuna siku nilishuhudia trafic akipokea rushwa sikuwa tu na camera hii tabia ya madereva kuwafata ma trafic ndio inazaa rushwa sana watu Wa usalama barabarani tafuteni mbinu ya kuzuia hawa madereva kutowafata ma trafic huwa nashindwa kuwaelewa badala ya kuja kukagua gari trafic anakaa mbali anasubiri aletewe pesa hii tabia inaboa sana na nyie wahusika mnalijua INA maana mmekosa mbinu kabisa ya kuzuia huu mchezo? Km mmeshindwa kazi acheni kazi
 
P

pure man

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2015
Messages
409
Likes
172
Points
60
P

pure man

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2015
409 172 60
Magar huwa hayaondok paka watu wamejaa kwenye but mkuu,wao a
Wanasema kama hakuna abilia kwenye buti gar halijajaa
Shida sana watu hawapo serious na majukumu yao
Kwa nini abiria wanakubali kukaa kwenye buti??????
Ni maeneo yote ya vijijini hali iko ivyo tena hawa trafic ni vinara Wa rushwa kuna siku nilishuhudia trafic akipokea rushwa sikuwa tu na camera hii tabia ya madereva kuwafata ma trafic ndio inazaa rushwa sana watu Wa usalama barabarani tafuteni mbinu ya kuzuia hawa madereva kutowafata ma trafic huwa nashindwa kuwaelewa badala ya kuja kukagua gari trafic anakaa mbali anasubiri aletewe pesa hii tabia inaboa sana na nyie wahusika mnalijua INA maana mmekosa mbinu kabisa ya kuzuia huu mchezo? Km mmeshindwa kazi acheni kazi
 

Forum statistics

Threads 1,236,520
Members 475,174
Posts 29,260,558