Kama wao haijabamba sababu Jide hajamdiss Gardner


aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,623
Likes
1,273
Points
280
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,623 1,273 280
Wadau kama nlivotanabaisha mwanzo kuwa Jide ili atambe lazima amponde Gardner. Sasa ana wiki ya 2 ametoa nyimbo inaitwa kama wao lakini cha ajabu yaweza pita masaa 72 bila kuisikia.

Hata E fm hawaipigi hata EA radio. Shoo yake ya Moshi na Arusha zilidoda mpaka akaona aibu kupost picha za matukio kwa wingi zaidi tuliishia kuona za matayarisho na akiwa stejini lakini mbwembwe za ukumbi kujaa hapana.

Huyu dada ameisha, sasa atulie tu
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
8,684
Likes
7,750
Points
280
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
8,684 7,750 280
Na izo zilizobamba wakiwa kwenye mahusiano kabla hawajaachana unazisemeaje
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Ila kama hajaifanyia promo hiyo nyimbo...
 
venine

venine

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
1,349
Likes
605
Points
280
venine

venine

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
1,349 605 280
majungu sio mtaji
uuzee ubadilikeeee
ukiwa unaona elimu ni ghali basi jaribu ujingaaaa (RIP Ramadhan Masanja aka Banza stone)
Jamani mi mwenyewe nilijua Banza kafa, leo nimemuona anahojiwa na Salama Jabir kipindi cha mikasi ile channel ya movie za bongo DSTV. Au walikuwa wanarudia kipindi cha miaka ya nyuma? Banza kasema kashazoea kufa maana kashauliwa kama mara nne hivi
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,841
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,841 280
Jamani mi mwenyewe nilijua Banza kafa, leo nimemuona anahojiwa na Salama Jabir kipindi cha mikasi ile channel ya movie za bongo DSTV. Au walikuwa wanarudia kipindi cha miaka ya nyuma? Banza kasema kashazoea kufa maana kashauliwa kama mara nne hivi
Hili la kufa ndo nalisikia kwenu
 
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
639
Likes
370
Points
80
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
639 370 80
Jamani mi mwenyewe nilijua Banza kafa, leo nimemuona anahojiwa na Salama Jabir kipindi cha mikasi ile channel ya movie za bongo DSTV. Au walikuwa wanarudia kipindi cha miaka ya nyuma? Banza kasema kashazoea kufa maana kashauliwa kama mara nne hivi
are u serious mkuu
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,295
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,295 280
Jamani mi mwenyewe nilijua Banza kafa, leo nimemuona anahojiwa na Salama Jabir kipindi cha mikasi ile channel ya movie za bongo DSTV. Au walikuwa wanarudia kipindi cha miaka ya nyuma? Banza kasema kashazoea kufa maana kashauliwa kama mara nne hivi
Jamani banza mbona kishafariki hiyo itakua ya zamani
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,455
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,455 280
majungu sio mtaji
uuzee ubadilikeeee
ukiwa unaona elimu ni ghali basi jaribu ujingaaaa (RIP Ramadhan Masanja aka Banza stone)
Huu ulikuwa ni utunzi mzuri sana
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Viatu vim'bane mvaaji.

Pole sana.
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,723
Likes
3,538
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,723 3,538 280
wadau kama nlivotanabaisha mwanzo kuwa jide ili atambe lazima amponde gadner.sasa anawiki ya 2 ametoa nyimbo inaitwa kama wao lakini cha ajabu yaweza pita masaa 72 bila kuisikia
hata efm hawaipigi hata ea radio
shoo yake ya moshi na arusha zilidoda mpaka akaona aibu kupost picha za matukio kwa wingi zaidi tuliishia kuona za matayarisho na akiwa stejini
lakini mbwembwe za ukumbi kujaa hapana

huyu dada ameisha sasa atulie tu au aebde kwa mwaka akasaidiwe
Kashakwambia kwenye mistari yake "Nakoseka na Bango nakolela Tee." yaani usimshikie Bango wakati yeye kashatusua.
 
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
2,394
Likes
1,527
Points
280
UrbanGentleman

UrbanGentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
2,394 1,527 280
Y bothering talking of people who have been in the world way back
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,297