Kama wao haijabamba sababu Jide hajamdiss Gardner

aka2030

JF-Expert Member
Jan 5, 2013
2,055
2,000
Wadau kama nlivotanabaisha mwanzo kuwa Jide ili atambe lazima amponde Gardner. Sasa ana wiki ya 2 ametoa nyimbo inaitwa kama wao lakini cha ajabu yaweza pita masaa 72 bila kuisikia.

Hata E fm hawaipigi hata EA radio. Shoo yake ya Moshi na Arusha zilidoda mpaka akaona aibu kupost picha za matukio kwa wingi zaidi tuliishia kuona za matayarisho na akiwa stejini lakini mbwembwe za ukumbi kujaa hapana.

Huyu dada ameisha, sasa atulie tu
 

venine

JF-Expert Member
Nov 11, 2010
1,439
2,000
majungu sio mtaji
uuzee ubadilikeeee
ukiwa unaona elimu ni ghali basi jaribu ujingaaaa (RIP Ramadhan Masanja aka Banza stone)
Jamani mi mwenyewe nilijua Banza kafa, leo nimemuona anahojiwa na Salama Jabir kipindi cha mikasi ile channel ya movie za bongo DSTV. Au walikuwa wanarudia kipindi cha miaka ya nyuma? Banza kasema kashazoea kufa maana kashauliwa kama mara nne hivi
 

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
53,575
2,000
Jamani mi mwenyewe nilijua Banza kafa, leo nimemuona anahojiwa na Salama Jabir kipindi cha mikasi ile channel ya movie za bongo DSTV. Au walikuwa wanarudia kipindi cha miaka ya nyuma? Banza kasema kashazoea kufa maana kashauliwa kama mara nne hivi
Jamani banza mbona kishafariki hiyo itakua ya zamani
 

Amalinze

JF-Expert Member
May 6, 2012
6,721
2,000
wadau kama nlivotanabaisha mwanzo kuwa jide ili atambe lazima amponde gadner.sasa anawiki ya 2 ametoa nyimbo inaitwa kama wao lakini cha ajabu yaweza pita masaa 72 bila kuisikia
hata efm hawaipigi hata ea radio
shoo yake ya moshi na arusha zilidoda mpaka akaona aibu kupost picha za matukio kwa wingi zaidi tuliishia kuona za matayarisho na akiwa stejini
lakini mbwembwe za ukumbi kujaa hapana

huyu dada ameisha sasa atulie tu au aebde kwa mwaka akasaidiwe
Kashakwambia kwenye mistari yake "Nakoseka na Bango nakolela Tee." yaani usimshikie Bango wakati yeye kashatusua.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom