Babu wa Loliondo
JF-Expert Member
- Jan 31, 2012
- 323
- 106
Wasalaam wanaJF!!
Smartphone BB Bold 9780 inauzwa!! Haina tatizo lolote ila ni used,screen yake haina mikwaruzo kwan ina screen guard tangu upya wake!!! Kama uko interested tuwasiliane @0767 019095 TZS 240,000 negotiable
Picha inahusika kwa ushahidi wa macho
Smartphone BB Bold 9780 inauzwa!! Haina tatizo lolote ila ni used,screen yake haina mikwaruzo kwan ina screen guard tangu upya wake!!! Kama uko interested tuwasiliane @0767 019095 TZS 240,000 negotiable
Picha inahusika kwa ushahidi wa macho