mansakankanmusa JF-Expert Member Joined Sep 30, 2010 Posts 4,161 Reaction score 802 Sep 15, 2012 #1 my Naïve Hapa ni mjini zoba mazoba tumejaa, wivu wa kutosha hawawatoto wanachanganya sana, View attachment 65030 View attachment 65031 Huyu binti mmoja namfukuzia miaka mingi sana View attachment 65027 View attachment 65031 View attachment 65033
my Naïve Hapa ni mjini zoba mazoba tumejaa, wivu wa kutosha hawawatoto wanachanganya sana, View attachment 65030 View attachment 65031 Huyu binti mmoja namfukuzia miaka mingi sana View attachment 65027 View attachment 65031 View attachment 65033
snowhite JF-Expert Member Joined Aug 2, 2012 Posts 18,422 Reaction score 25,337 Sep 15, 2012 #2 mkuu si jana uliomba ushauri wa jinsi ya kuishi kwenye ndoa yako vizuri since unataka kuoa/kuishi na mpenzi wako sasa?au nimekuchanganya?sasa haya yanatoka wapi tena?au mi sijakuelewaaaaa?
mkuu si jana uliomba ushauri wa jinsi ya kuishi kwenye ndoa yako vizuri since unataka kuoa/kuishi na mpenzi wako sasa?au nimekuchanganya?sasa haya yanatoka wapi tena?au mi sijakuelewaaaaa?
Evarm JF-Expert Member Joined Aug 30, 2010 Posts 2,000 Reaction score 1,560 Sep 15, 2012 #3 Asante kwa taarifa, Endelea kuwa na wivu mkuu, wenzio wanakula kiulainiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kwa raha zao. Utaishia kuona kwa macho tu!!!:baby:
Asante kwa taarifa, Endelea kuwa na wivu mkuu, wenzio wanakula kiulainiiiiiiiiiiiiiiiiiiii kwa raha zao. Utaishia kuona kwa macho tu!!!:baby:
promiseme JF-Expert Member Joined Mar 15, 2010 Posts 2,706 Reaction score 935 Sep 16, 2012 #4 kwa chako kua na wivu ruksa...