Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama umetoswa he/she yanini kutangazana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Feb 21, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Inakuaje wapenzi wanapoacha wasiachane kwa wema kama ilivyokua wkt mkitongozana?mpaka muanze kutoana kasoro alizonazo mwenzako?na kashfa kemkem mala demu mwenyewe mbaya au bwana mwenyewe kafupii jamani inamaana wakati unamkubli ukuziona kasoro?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,726
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wakati mnakubaliana haiwezekani mkaona kasoro!
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwel ila unamuona wenzio mzur kumbe wote ni wazush
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    koku hilo ni tatizo kubwa la sisi wabongo... watu mlikubaliana kwa wema kuwa na mahusiano, baada ya muda mkaona haiwezekani tena kuendelea na mahusiano na hapo ndio kashfa zinapoanza... Hapo kwa kweli hata mimi huwa nashangaa sana nahisi waliachana wakiwa bado wanapendana au ni kutaka kukomoana... Ila kwa watu wenye akili timamu na busara zao sitegemei kufanya mambo hayo!!!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hilo swali hata mimi najiuliza mara nyingi sipati majibu.
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu nadhani wengi huwa wanaingia kwenye mahusiano bila kujua wamedhamiria nini, yaani kila mmoja anakuwa na mawazo yake kichwani ambayo ni siri yake na mwenzake hajui.... Nahisi wengi wao (hasa wasichana) huwa wanaingia kwenye mahusiano wakitegemea kuwa wote siku zote.. Sasa inapofika kipindi kuwa ndoto zao haziendi kule walikokuwa wakitaka ndio hapo kashfa na matusi yanaanza...
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Babu Lao hii color umeanza lini tena bana
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    DA rangi inategemea na ujumbe....:behindsofa:
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,142
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Imeniumiza macho bana uwe unaweka color yako ya kawaida
     
Loading...