KAMA UMESOMA MEMKWA PITA APA....

micky 00

Member
Apr 24, 2017
89
125
Daaa nawakumbuka sana awa jamaa walio somaaa memkwaa ...wanakuwaga wakolofii sana yaaniii si wanakuwa wakubwaa ..nimesomaa shule moja ivii inaitwaa ''azimio pr skul mwaka 2005 kuna jamaa alikuwa anaitwaa...benson alikuwa anasoma memkwaa ko ikifikaa tuu mida ile after break ...anakuja kuchangisha hela amsini ...amsin asa uwe umetumiaa pesa yote break utapata cha motoo ..atakupa kipiga icho hatar .......... Wa memkwaa mpite apa bhanaaa :D:D:D
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom