Kama haujawahi kula mgongo

Kama haujawahi kula mgongo

Kipindi cha ujana wangu kuna Do mmoja aliniambia anataka nimnyooshe mgongo, nilielewa anachotaka lakini nikajifanya mshamba sijui.

Nikaishia kumfanyia massage kwenye mgongo na siku hiyo ndiyo ilikuwa mwisho wa uhusiano wetu.

Nilimuona kabisa kuwa wana undugu na Shetani.
Mmh bhasi ulizoa malayaa au barmed mkuuu! Kuambiwa umnyooshe mgongo tu ukahisi kulaa tigo
 
Sasa hivi hata kulana denda ni najisi na uchafu kibao kinywani, especially kama hufagilii tigo, blow job....

Sababu:

Unayefanya nae kama ni mshiriki wa tigo, chumvini ukishare nae mimate automatic ni kama na wewe umefyonza ule uchafu wake!...so ni mwendo wa no denda na condom, abaki na uchafu wake


Kuna wadada wengi nlikuwa nkiwanyonya tigo zao, hapo hapo nawapiga denda, so indirectly walikuwa wanalamba mik.undu yao witnessj
 
Kuna wadada wengi nlikuwa nkiwanyonya tigo zao, hapo hapo nawapiga denda, so indirectly walikuwa wanalamba mik.undu yao witnessj
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kwa nini nyuzi kama hizi hupata wachangiaji wengi sana? [emoji2]
 
Ndio maana wake zenu wanakuwa na michepuko inayowagonga kwenye Tigo....mademu wengi siku hizi wamezoeshwa hivyo...sasa wewe muoe halafu jifanye unaona kinyaa....mtagongewa sana....lazima ujaribu kumbipu mwenzio kama anapenda utamuona tu...
 
Ndio maana wake zenu wanakuwa na michepuko inayowagonga kwenye Tigo....mademu wengi siku hizi wamezoeshwa hivyo...sasa wewe muoe halafu jifanye unaona kinyaa....mtagongewa sana....lazima ujaribu kumbipu mwenzio kama anapenda utamuona tu...
Suala jemaa sanaaa! Jaribu tu uone uelekeo wake[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
Back
Top Bottom