Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kafulila ana hoja nzito

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Cyprian shayo, Jan 13, 2012.

  1. Cyprian shayo

    Cyprian shayo Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kafulila amejipanga kukusanya maoni kutoka kwa wafuas wake juu ya kuanzisha chama kipya kiitwacho haki ya mnyonge mageuzi daima
     
  2. k

    kicha Senior Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    umeitoa wapi hii story? hatujadili umbea mkuu
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,408
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kama hii habari ni kweli muda si mrefu tutakuwa kama DRC. Kila mtu na Chama chake.
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,700
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    labda ndo yeye mwenyewe, kaja kinyumenyume
     
  5. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Isije ukawa wewe ndio Kafulila mwenyewe! Unajipanga kukusanya maoni kutoka humu Jf
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    hIYO hOJA NZITO IKO WAPI?...
     
  7. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Hilo ni jina la Chama au kauli mbiu?
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    We ka cuf lila, jipange upya ndo ulete upuuzi wako kwa great thinkers.
     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tena vyama vyote vilikuwa vinafadhiliwa na mabutu. Iseje kuwa wanasiasa wanaotaka kuanzisha vyama, vyote vikawa vinafadhiliwa na ccm, kama vilivyo cuf, nccr-mageuzi, tlp.
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 9,089
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    kwani lazima awe mwanasiasa?si ana BBA?akawe HR sababu najua wanaofuata siasa wengi wao wamaifanya ajira....
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nlifikiri kuna cha maana kumbe upupu,sichangii
     
  12. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,512
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Akamalizie ka degree kwanza hatutaki akina Lusinde kwenye vyama.
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwanza ajibu tuhumu ya elimu dhidi yake tumeambiwa amegushi elimu yuko kundi moja na mafisadi wa elimu
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    alikuwa anamlilia james Mbatia kwa lipi kama anataka kweli kuanzisha chama kipya? au anapima upepo? kumlilia mbatia ni lazima uwe na roho ya kijasiri vijana wa mtaani wanaweza kukuelewa vibaya.
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Itapendeza kama ataungalisha nguvu na Hamad Rashid wa CUF kuanzisha chama kipya kwa pamoja wote wana uroho wa madaraka
     
Loading...