Sasa we kama una ugomvi na WAKATOLIKI si useme tu!?
Habari ya 2009 UNALETA LEO?
Ohh waislamu bla..bla..bla..!
Halafu kila mstari UNAWEKA PICHA YA PAPA UPANGA Akipiga busu kitabu KITUKUFU!
HALAFU nashangaa huyu jamaa Sijui nani kampa Quraan Aiguse!!!!!!
Huyu mtu NI NAJISI TUPU!
Alitakiwa aogeshwe na ile PIPE YA KUZIMIA MOTO ndio Aweze kugusa QURAAN.
Nyambaff kabisa.
Ngoja waje WAKATOLIKI WAKUONE UNAVYOMTUKANA mungu wao wa KIZUNGU!
teh teh teh teh!
Calling 2013 Kakende RGforever Eiyer Mkuu wa chuo Nyakageni matumbo mgen mlevi Nicholas na dada mnyonga viuno Remote.
Na rafiki zangu wa karibu lusungo na Ntuzu.
Sasa we kama una ugomvi na WAKATOLIKI si useme tu!?
Habari ya 2009 UNALETA LEO?
Ohh waislamu bla..bla..bla..!
Halafu kila mstari UNAWEKA PICHA YA PAPA UPANGA Akipiga busu kitabu KITUKUFU!
HALAFU nashangaa huyu jamaa Sijui nani kampa Quraan Aiguse!!!!!!
Huyu mtu NI NAJISI TUPU!
Alitakiwa aogeshwe na ile PIPE YA KUZIMIA MOTO ndio Aweze kugusa QURAAN.
Nyambaff kabisa.
Ngoja waje WAKATOLIKI WAKUONE UNAVYOMTUKANA mungu wao wa KIZUNGU!
teh teh teh teh!
Calling 2013 Kakende RGforever Eiyer Mkuu wa chuo Nyakageni matumbo mgen mlevi Nicholas na dada mnyonga viuno Remote.
Na rafiki zangu wa karibu lusungo na Ntuzu.
WATham
Christians are suppose not to behave and act like Muslims. We are special. These are Anti-Christ. they are off the truth.
Our war is not of a flesh: but of those which are inside them (Satan)
Luke 9:44-48
And said unto them, Whosoever shall receive this child in my name receiveth me: and whosoever shall receive me receiveth him that sent me: for he that is least among you all, the same shall be great.
Ukristo hauogopi dini yoyote: mtego?
Nakudokeza
Ninakuhakikishia hata waislamu wengi tu hasa wa bara hawako radhi kuona Tized inaongozwa kwa sharia na kadhi lakini hawana nafasi ya kutoa kauli zao kwenye mimbari, kwa hofu kuwa watapigwa mawe ama kuchinjwa.
Wanafurahia kuona wakristo wakizipinga na wanatuunga mkono. habari ndo hiyo
shetani we
Mkonge hivi unajua wewe na shetwain ni ndugu damu damu, toka nitoke...na Mungu moja.. ha ha ha.Sasa we kama una ugomvi na WAKATOLIKI si useme tu!?
Habari ya 2009 UNALETA LEO?
Ohh waislamu bla..bla..bla..!
Halafu kila mstari UNAWEKA PICHA YA PAPA UPANGA Akipiga busu kitabu KITUKUFU!
HALAFU nashangaa huyu jamaa Sijui nani kampa Quraan Aiguse!!!!!!
Huyu mtu NI NAJISI TUPU!
Alitakiwa aogeshwe na ile PIPE YA KUZIMIA MOTO ndio Aweze kugusa QURAAN.
Nyambaff kabisa.
Ngoja waje WAKATOLIKI WAKUONE UNAVYOMTUKANA mungu wao wa KIZUNGU!
teh teh teh teh!
Calling 2013 Kakende RGforever Eiyer Mkuu wa chuo Nyakageni matumbo mgen mlevi Nicholas na dada mnyonga viuno Remote.
Na rafiki zangu wa karibu lusungo na Ntuzu.
They will never get it? First, those guys don't even believe in themselves. They are mentally weak and have no knowledge of fiendish aljibmoh cult whatsoever.
Mkonge hivi unajua wewe na shetwain ni ndugu damu damu, toka nitoke...na Mungu moja.. ha ha ha.
kwetu sisi tunaamini shetani ni muuaji.na baba wa uongo. Hatutakiwi kushirikiana naye katu. jehanum imewekwa kwa ajili yake.(shetani na malaika zake na majini yake.)
Sasa we kama una ugomvi na WAKATOLIKI si useme tu!?
Habari ya 2009 UNALETA LEO?
Ohh waislamu bla..bla..bla..!
Halafu kila mstari UNAWEKA PICHA YA PAPA UPANGA Akipiga busu kitabu KITUKUFU!
HALAFU nashangaa huyu jamaa Sijui nani kampa Quraan Aiguse!!!!!!
Huyu mtu NI NAJISI TUPU!
Alitakiwa aogeshwe na ile PIPE YA KUZIMIA MOTO ndio Aweze kugusa QURAAN.
Nyambaff kabisa.
Ngoja waje WAKATOLIKI WAKUONE UNAVYOMTUKANA mungu wao wa KIZUNGU!
teh teh teh teh!
Calling 2013 Kakende RGforever Eiyer Mkuu wa chuo Nyakageni matumbo mgen mlevi Nicholas na dada mnyonga viuno Remote.
Na rafiki zangu wa karibu lusungo na Ntuzu.
Anti balaka waliyatumia mapanga yao vizuri...Teh teh teh teh!
Mgalatia mwaka huu lzm mimba uidondoshe!
Muislamu gani Anaetaka kafiri awe msemaji wake? Hebu nitajie MMOJA TU!
We Yesu anakwambia KAMA HUNA PANGA! Basi KAUZE JOHO ili UNUNUE PANGA!
Sasa haya mapenzi ya MAPANGA si yaliwaponza BANYAMULENGE! Nyie wagalatia mnataka kutuletea tena??
Shindweni mapepo! Nasema shindweni kwa jiiiiina la yesu!
Haleluyah!
Mahakama ya Kadhi itakuwepo tu! Labda yule Muasisi wa Mfumo kristo afufuke kitu ambacho hata yesu Hakuweza!
Chupi zitawabana mwakani!
NAULIZA HIVI : JE UNAFAHAMU KWAMBA SHETANI Ni NDUGU YAKO ?Andika kiswahili we mnywa kinyesi!
Haueleweki!
Au nyie ndio wale wahutu mliobakishwa na ile pperesheni kimbunga!
Nyambaff! Unachekacheka ka bii kidude!!!
Anti balaka waliyatumia mapanga yao vizuri...
Sure hapa kweli umenijuza mkuuThe person is suffering from low self esteem.
Mkuu: Nyinyi mnajisikia envy kwakuwa ni watu wa DINI. UKiwa mtu wa DIni lazima utakuwa na envy .ni kweli mkuu sisi ukristo mashoga wanaoana na mchungaji/anafungisha ndoa ya jinsia moja ukrito ni full bata
KWa taarifa yako hao Antibalaka walikuwa wanajihami tu kama ilivyokuwa kwa waisraeli dhidi ya waarabu.Naona unawasifia WAUWAJI km mungu wa biblia anavyojisifu kuua ovyo!
Bible says.
And the LORD our God delivered him before us; and we smote him, and his sons, and all his people. And we took all his cities at that time, and utterly destroyed the men, and the women, and the little ones, of every city, we left none to remain:-Deuteronomy 2:33-34
And you miss galatian you seems to follow what jesus teaches you!
We are watching you! Dont you forget that!
shakusoma unaelewa ka unapekuwa koloani.Galatia lolote akili hurudi saa nane usiku