Kaburu Usije Kuiona Maiti Yangu-Julio


VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
2,468
Likes
60
Points
145
Age
30
VOICE OF MTWARA

VOICE OF MTWARA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
2,468 60 145
Kwani wana ugomvi kati yao? Weka wazi mkulu
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,195
Likes
346
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,195 346 180
Lakini ameshalipia hatimiliki ya kauli hii kwa Lady JD?
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,322
Likes
3,655
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,322 3,655 280
Akiwa ameshakufa, atamzuia nani kuiona maiti yake wakati ameshalala moja kwa moja?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,965
Likes
1,597
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,965 1,597 280
My Take

Hivi huyu jamaa anajua atakufaje?

inaweza kuwa kuliwa na mnyama, kuungua moto au kuzama majini asipatikane
Anatapatapa tu........
 
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
6,489
Likes
464
Points
180
Makoye Matale

Makoye Matale

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
6,489 464 180
My Take

Hivi huyu jamaa anajua atakufaje?

inaweza kuwa kuliwa na mnyama, kuungua moto au kuzama majini asipatikane
Mkuu umenena, yeye hajui kuwa kuna vifo maiti haiwezi kuonekana mfano kuliwa na wanyama e.g. mnyama mwenye jina la timu yake, kuanguka kutoka angani kwa ajali ya ndege na kuteketea kabisa au hata ajali ya moto ndani ya nyumba n.k. Yeye anawaza vifo ambavyo lazima maiti ipelekwe mortuary ikisubiri kuzikwa. Shame to you Julio, kuna ugumu gani kumsamehe mtu aliyekukosea ili nawe usamehewe dhambi zako?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,562
Likes
38,955
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,562 38,955 280
Amejuaje kuwa yeye atatangulia kufa?
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,376
Likes
700
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,376 700 280
Julio aende tu na kibadeni wake. Mwehu kabisa. Ameigawa sana timu mpuuzi yule. Tatizo la chanongo kutopangwa ni kipi? Matokeo yake tuko nafasi ya 4.
Ngoja niende kinesi nikamwangalie kocha mpya
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,225
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,225 280
sawasawa Mr Analyst
Mkuu umenena, yeye hajui kuwa kuna vifo maiti haiwezi kuonekana mfano kuliwa na wanyama e.g. mnyama mwenye jina la timu yake, kuanguka kutoka angani kwa ajali ya ndege na kuteketea kabisa au hata ajali ya moto ndani ya nyumba n.k. Yeye anawaza vifo ambavyo lazima maiti ipelekwe mortuary ikisubiri kuzikwa. Shame to you Julio, kuna ugumu gani kumsamehe mtu aliyekukosea ili nawe usamehewe dhambi zako?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,225
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,225 280
Julio aende tu na kibadeni wake. Mwehu kabisa. Ameigawa sana timu mpuuzi yule. Tatizo la chanongo kutopangwa ni kipi? Matokeo yake tuko nafasi ya 4.
Ngoja niende kinesi nikamwangalie kocha mpya
ukifika nidipu
 
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2012
Messages
1,072
Likes
1
Points
133
Wiyelelee

Wiyelelee

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2012
1,072 1 133
Kwani kuna ulazima wa Kaburu kuiona maiti ya Julio?
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,798