Kaandaliwa Nani HapA.....!!!!

Kaandaliwa Nani HapA.....!!!!

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Posts
30,156
Reaction score
13,267
76154_169630906397858_100000528504086_458586_7782361_n.jpg
nAJUA wEnGiNe MtAsEmA MaLaRiA SuGu
 
Kuna mwanazuoni mmoja alisema...msifanane na makaburi ya waisrael ambayo kwa nje yanameremeta kwa chokaa kumbe ndani ni mifupa...
 
Inasemekana ni kwa ajili ya mmoja waMarais Nguli wa Kusini mwa Afrika ambaye kuna kampuni zimeshanunua kurusha matangazo ya mazishi na maziko yake
 
Back
Top Bottom