Juma Nature: Rudia nyimbo zako za zamani...

  • Thread starter zubedayo_mchuzi
  • Start date

zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Huu ni ushauri kwa Msanii mkongwe wa miondoko ya kuchana chana kama wanavyoda watoto wa mjini.

Umekaa kimya muda mrefu sana nakupa wazo rudi tena studio na uzirudishe nyimbo zako za zamani ambazo wakati unaziimba zilikua kama utabiri sasa mambo mengi yametimia.

Na uanze na song lako la kigheto gheto,kwenye chorus Mshirikishe the king of melodist christian alafu wimbo ukitoka tuachie mashabiki.

Nimekusaka sana nikupe ujumbe huu,ila kama upo tayari tuonane,njoo king parisi keko ntapita kunywa ghahawa.

Kesho saa mbili usiku ukitokea tu natkuona.
 
U

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
735
Likes
519
Points
180
U

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
735 519 180
Anapaswa kustaafu, amechoka kimziki
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,354
Likes
856
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,354 856 280
Ajiunge wcb atapata airtime
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,275
Likes
30,001
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,275 30,001 280
"Mtoto Iddi" ndio Panya road wa leo
"Muungano wa CCM na CUF" unafaa zaid kusikilizwa leo kuliko wakati ule mwaka 2000
Mzee wa Busara n.k haziishi maana kwa msikilizaji wa ujumbe wa music
 
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2015
Messages
4,861
Likes
6,112
Points
280
tozi25

tozi25

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2015
4,861 6,112 280
Ana Paka wake huyo akilia nyauu basi nyumba ya pili anakufa mtu na tunamsahu.:D:D
 
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
2,033
Likes
842
Points
280
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
2,033 842 280
"Salio la verse kwenye kichwa changu ni dola 5bil na zitaishia pale Nature ntakapofia,
watu weweee hana dola huyo,lioneee"


Nature hapo akiwa kwenye ubora wake,utamtaka
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,275
Likes
30,001
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,275 30,001 280
"Salio la verse kwenye kichwa changu ni dola 5bil na zitaishia pale Nature ntakapofia,
watu weweee hana dola huyo,lioneee"


Nature hapo akiwa kwenye ubora wake,utamtaka
Siku hizi Ili ufankiwe ki music lazima ulambe lambe midomo ukiimba na kujichubua uso na kutoboa pua na Masikio na Wengine naskia wanafinywa Chini ya mgongo.
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,093
Likes
9,290
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,093 9,290 280
Mda ukikukataa hata uimbe kama chiriku hutoboi, kwa wenzetu watu kama Nature wangekuwa wafanyabiashara wakubwa kwenye industry kama kina Pdiddy, Dre, Jiga, nk
 
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2014
Messages
2,033
Likes
842
Points
280
born again pagan

born again pagan

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2014
2,033 842 280
Siku hizi Ili ufankiwe ki music lazima ulambe lambe midomo ukiimba na kujichubua uso na kutoboa pua na Masikio na Wengine naskia wanafinywa Chini ya mgongo.
Hali ni mbaya sana mkuu,hilo suala la kufinywa chini ya mgongo linanikera na kunipa kichefuchefu haswa.

Yaani ingekuwa ndo amri yangu,basi ningeshapelekwa The Haque sababu ya ushoga. Nafikiri ninge******ua kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,008
Members 475,398
Posts 29,275,642