Bilionea Asigwa
JF-Expert Member
- Sep 21, 2011
- 16,590
- 28,761
Mama Salma aliwahi kupata mtoto mzee Jk akiwa magogoni,sema hatukuona akiwa na kitumbo,tulishtukizwa habari za new baby born.wengi wa maraisi wanaingia madarakani wakiwa tayari watu wazima wanafamilia zao na watoto wakubwa tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ohoo sawasawa,ila hayo mambo ni mambo binafsi,sionagi sababu ya watu kujua zaidi ya ndugu na jamaa wa karibuMama Salma aliwahi kupata mtoto mzee Jk akiwa magogoni,sema hatukuona akiwa na kitumbo,tulishtukizwa habari za new baby born.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani mwanaume anaisha uzalishaji?Angalia na umri wa Rais kwanza...
Mpaka mtu anakua Rasi hata kuzaa au kuzalisha alisimama zamani...
Cc: mahondaw