Joh Makini Mwamba wa Kaskazini


kende

kende

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
3,540
Likes
173
Points
160
kende

kende

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2013
3,540 173 160
Ni miongoni mwa wasanii wachache waliofanikiwa kumaintain kwenye game hii ya bongo yenye vikwazo kibao, ameweza kutoa nyimbo nyingi zilizofanikiwa kubamba kwenye Redio na Tv's ingawa sina hakika kama mafanikio haya yanaendana na kipato chake.Ni msanii wa Hiphop, muziki wake hauko ki-hardcore wala hauko soft sana, nadhani ndicho kilichofanya adumu kwenye game, kwa upande wa lyrics zilizoshiba sio mkali sana (kuna wengi wanamzidi), ila anauwezo mkubwa wa kumake 'good music' i mean mziki unaosikilizika . Tujikumbushe ngoma alizowahi kutoa zikabamba, hizi ni baadhi nazozikumbuka kwa haraka;

1. Hawapendi
2. Hao
3. Stimu zimelipiwa
4. Mfalme
5. Ni zamu yangu
6. Bye Bye
7. Chochote
.............

Na huu unaosumbua sana sahivi "WANAKEMEA MAPEPO"





#Via_Sifia mtu kabla hajafa
 
dawa yenu

dawa yenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
2,300
Likes
1,534
Points
280
dawa yenu

dawa yenu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
2,300 1,534 280
sawa basi nawe kemea pepo
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,644
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,644 280
Mi ashanichosha na manyimbo yake,halaf hua mchafu mchafu
 
M

mtengwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,746
Likes
243
Points
160
M

mtengwa

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,746 243 160
Mi ashanichosha na manyimbo yake,halaf hua mchafu mchafu
nadhani unamzungumzia mtu tofauti.

hapa anazungumziwa the lion king himself in this jungle

jamaa yuko very smart.
 
M

mtengwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,746
Likes
243
Points
160
M

mtengwa

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,746 243 160
Ni miongoni mwa wasanii wachache waliofanikiwa kumaintain kwenye game hii ya bongo yenye vikwazo kibao, ameweza kutoa nyimbo nyingi zilizofanikiwa kubamba kwenye Redio na Tv's ingawa sina hakika kama mafanikio haya yanaendana na kipato chake.Ni msanii wa Hiphop, muziki wake hauko ki-hardcore wala hauko soft sana, nadhani ndicho kilichofanya adumu kwenye game, kwa upande wa lyrics zilizoshiba sio mkali sana (kuna wengi wanamzidi), ila anauwezo mkubwa wa kumake 'good music' i mean mziki unaosikilizika . Tujikumbushe ngoma alizowahi kutoa zikabamba, hizi ni baadhi nazozikumbuka kwa haraka;

1. Hawapendi
2. Hao
3. Stimu zimelipiwa
4. Mfalme
5. Ni zamu yangu
6. Bye Bye
7. Chochote
.............

Na huu unaosumbua sana sahivi "WANAKEMEA MAPEPO"





#Via_Sifia mtu kabla hajafa


Jamaa ni fundi wa flow, punch, na uandishi.

Hao ndo ilifanya nianze kumjua nadhani hiyo ilikua 2004/5 hivi since that time sijawahi kuichukia ngoma yake.

Ni msanii pekee wa Hip Hop bongo ambae ana heats nyingi in this decade.
 
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
2,014
Likes
417
Points
180
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
2,014 417 180
Joh ni noma.. Noma sana... Sina wa kumlinganisha nae kwa sasa.

At his Best..
 
sr bachelor

sr bachelor

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Messages
1,198
Likes
19
Points
135
sr bachelor

sr bachelor

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2014
1,198 19 135
joh mkali sana..verse zake kwenye ngoma ya nje ya box ni noma.."kama ile simpigi demu..nachukua sharia kiunoni me I kill them"
 
C

christmas

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
2,607
Likes
290
Points
180
C

christmas

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2011
2,607 290 180
Makini Joh wa Simo... huyu ndio ma favourite artist kwa upande wa hip to hip hop!!!!
Big up home boy
 
Nospah

Nospah

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Messages
369
Likes
41
Points
45
Nospah

Nospah

JF-Expert Member
Joined May 22, 2012
369 41 45
Joh Makin akiwa mchafu hip hop haitakuwa n wasanii wasafi.... jamaa yupo smart na swag nzur pia
 
G

glycerine

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
423
Likes
3
Points
0
G

glycerine

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
423 3 0
Mi penda sana joh, tena usmart wake ndo huwa unachanganya kabisaaaa, he's so talented na anajua kucheza na mind za waskilzaj wake ndo maana hatachuja.yan m kila nyimbo yake kwang its amaizing
 

Forum statistics

Threads 1,252,013
Members 481,948
Posts 29,792,984