Job vacancy announcement, Eden Valley schools

Babu Kijiwe

JF-Expert Member
Mar 31, 2010
4,780
2,000
Job vacancy announcement, eden valley schools announcing for the follpwing posts secondary teachers physics/mathematics, chemistry/biolpgy,book-keeping/commerce, one teacher in each department, also two accountants &two secretaries, one nusury head teacher/mistress, qualifications: Professionals on your carrier, be an active sda member, send your applocation to the manager, eden valley schools p.o.b.ox 3052 mwanza tanzania,or contact no 0755411730,0786411730,0715411730 before 17.12.2014
 

Faru Kabula

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
13,196
2,000
Ungeandika kwa lugha unayoiweza, pengine ungesitiri udhaifu wako na wa aliyekuajiri
 

neyro

JF-Expert Member
Apr 27, 2011
231
225
wewe ni mlinzi wamekupa uwatangazie ama nini!!!! daah pole yao na yako though.... :sad:
 

optimist

JF-Expert Member
Sep 13, 2009
268
225
Jaman takehome msg ni tangazo lá Ajira suala lá kuchapia halituhusu kikubwa umeelewa msg ? suala lá kiimani hatao shule za dini zingine zinatangaza kuwa wa imani yao ni added advantage, Mimi nitaenda kuwasaka tuchangamkie fursa waelewa
 

steveson manumbu

JF-Expert Member
Apr 1, 2014
886
195
Jaman takehome msg ni tangazo lá Ajira suala lá kuchapia halituhusu kikubwa umeelewa msg ? suala lá kiimani hatao shule za dini zingine zinatangaza kuwa wa imani yao ni added advantage, Mimi nitaenda kuwasaka tuchangamkie fursa waelewa
pasi na shaka kamata fursa mkuu.
 

steveson manumbu

JF-Expert Member
Apr 1, 2014
886
195
kama kila taasisi ikiendeshwa kidini tena kwa kujitangaza huku unawaumini wako kanisani ni bora kuwatangazia ili wachukue fursa. na kwa msingi huo msiwe watu wakulaumu mkiona taasisi nyingne zinaajiri kidini na hata kabila. mwenye kuelewa na aelewe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom