Job opportunities.


K

Kimambo

Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
76
Likes
3
Points
15
K

Kimambo

Member
Joined Mar 31, 2008
76 3 15
Barklays kufukuza wafanyakazi

jamani hali si swari baklays wamepunguza wafanyakazi mia moja na staili ya kuwafukuza ni ajabu sana imetumwa email dakiuka kama kumi tu mkurugenzi wa kutawala mwambeleko na timu yake wakaanza kugawa barua za kuondoka na baada ya barua watu wanatolewa na polisi nje hali siu swari tusaidieni jamani tumepoteza haki zetu na hatujalipwa hela ya maana na hakukuwa na maandalizi kabisa
eti wanasema tuliopunguzwa tunapelekwa veta kusomea biahsara na watu waliohusika ni watanzania wenzetu watu wa utrawala hii imetuumiza sasna
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,522
Likes
141
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,522 141 160
Barklays kufukuza wafanyakazi

jamani hali si swari baklays wamepunguza wafanyakazi mia moja na staili ya kuwafukuza ni ajabu sana imetumwa email dakiuka kama kumi tu mkurugenzi wa kutawala mwambeleko na timu yake wakaanza kugawa barua za kuondoka na baada ya barua watu wanatolewa na polisi nje hali siu swari tusaidieni jamani tumepoteza haki zetu na hatujalipwa hela ya maana na hakukuwa na maandalizi kabisa
eti wanasema tuliopunguzwa tunapelekwa veta kusomea biahsara na watu waliohusika ni watanzania wenzetu watu wa utrawala hii imetuumiza sasna
Pole kwa kufukuzwa kazi ghafula ingawaje ingefaa sana kama ungefungua topic yako ikajadiliwa badala ya kutumia topic ya mwenzako kutoa malalamiko yako. Hivi pale Barclays wewe ulikuwa ukifanya kazi katika kitengo gani? Samahani kama swali ili litakukwaza.

Tiba
 
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
460
Likes
10
Points
35
Ikumbilo

Ikumbilo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
460 10 35
Pole kwa kufukuzwa kazi ghafula ingawaje ingefaa sana kama ungefungua topic yako ikajadiliwa badala ya kutumia topic ya mwenzako kutoa malalamiko yako. Hivi pale Barclays wewe ulikuwa ukifanya kazi katika kitengo gani? Samahani kama swali ili litakukwaza.

Tiba
Unajua haya mambo sikiliza kwa jirani. Yakikukuta ndio utajua dunia ikoje. Lakini jipe moyo wa ujasiri, kufukuzwa kazi ndio mwanzo wa mapambano. Karibu mtaani na mie ni mmoja wa watu waliofukuzwa kazi kwa zengwe.
 
K

KWELIMT

Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
89
Likes
6
Points
0
K

KWELIMT

Member
Joined Feb 16, 2011
89 6 0
Barklays kufukuza wafanyakazi

jamani hali si swari baklays wamepunguza wafanyakazi mia moja na staili ya kuwafukuza ni ajabu sana imetumwa email dakiuka kama kumi tu mkurugenzi wa kutawala mwambeleko na timu yake wakaanza kugawa barua za kuondoka na baada ya barua watu wanatolewa na polisi nje hali siu swari tusaidieni jamani tumepoteza haki zetu na hatujalipwa hela ya maana na hakukuwa na maandalizi kabisa
eti wanasema tuliopunguzwa tunapelekwa veta kusomea biahsara na watu waliohusika ni watanzania wenzetu watu wa utrawala hii imetuumiza sasna

poleni sana ndg zangu! ucjal lipelekeni suala hilo tume ya upatanishi na usuluhishi /Commssiion for mediation and arbitration (CMA),pale karibu na wizara ya kazi,shuka kituo cha akiba.natumaini kama mna haki zetu ambazo mmenyimwa mtapewa tume ikibaini kuna kasoro ktkt kuwaachisha kazi!
kila lakheri wajameni!
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,617
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,617 280
Pole kwa kufukuzwa kazi ghafula ingawaje ingefaa sana kama ungefungua topic yako ikajadiliwa badala ya kutumia topic ya mwenzako kutoa malalamiko yako. Hivi pale Barclays wewe ulikuwa ukifanya kazi katika kitengo gani? Samahani kama swali ili litakukwaza.

Tiba
Uwiiiiiii, tumbo langu miee! sa' mkuu unataka upeleke cv kwa ajili ya kazi ya huyo mdau, au?!
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Kama ni watanzania wenzetu wanahusika kuwachongea zengwe, basi watanzania wenyewe kwa wenyewe hatupendani. watu 100?ni wengi mnooo!
Pole sana mdau!
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,617
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,617 280
Barklays kufukuza wafanyakazi

jamani hali si swari baklays wamepunguza wafanyakazi mia moja na staili ya kuwafukuza ni ajabu sana imetumwa email dakiuka kama kumi tu mkurugenzi wa kutawala mwambeleko na timu yake wakaanza kugawa barua za kuondoka na baada ya barua watu wanatolewa na polisi nje hali siu swari tusaidieni jamani tumepoteza haki zetu na hatujalipwa hela ya maana na hakukuwa na maandalizi kabisa
eti wanasema tuliopunguzwa tunapelekwa veta kusomea biahsara na watu waliohusika ni watanzania wenzetu watu wa utrawala hii imetuumiza sasna
Mkuu, pole sana kwa yaliyowakuta! Yaani ushahidi wa mazingira unaonesha wazi kwamba lilikuwa ni tukio la kushitusha sana kwako manake hata thread yako inaonekana ni kama ulikuwa unaandika haraka haraka as if usikutwe ukiandika! Hakuna nukta, wala koma! Wala muda wa kuanzisha thread inayojitegemea hukupata! Poleni sana mkuu; i hope wadau wameliona hili ingawaje sio mbaya ukituliza akili ili ukaleta thread nyingine iliyokaa vizuri na kumuomba mod iwe "sticky".
 
petar

petar

Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
62
Likes
0
Points
0
petar

petar

Member
Joined Aug 26, 2011
62 0 0
Habari zenu nyote mlio andika kwenye hii post lakini si ustarabu au staa kurukia mada ya mtu,inabidi uanzishe yako.
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
7
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 7 135
Tabasamu unaingia benki bora kabisa Barclays Bank Tanzania Eutropia Mwambeleko na Paul Russo wako kazini wakimaliza wanawapitia mafao yao kuyazuia wakiamini kwa akili zao mgando kuwa kila mtu amechukua Barclayloan na kama ukiacha kazi kwa barua ya 24hrs wanaona umewadharau watahakikisha wanakukera kiasi cha kutaka uwajibu vibaya ili usipewe certificate of service wakiamini kila anayetoka pale anenda kuajiriwa Benki nyingine.

NB: Barclays inaandikwa hivi (BARCLAYS) na siyo barklays au baklays.
 
H

Hansy

Member
Joined
Oct 9, 2011
Messages
5
Likes
0
Points
3
H

Hansy

Member
Joined Oct 9, 2011
5 0 3
Kaz kwel kwel wajamen ivi jaman nimesikia eti sababu ya kuachishwa kaz ni kwa sabbu kaz zao watafanya waindi uko india ivi kwel au?
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
7
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 7 135
Kaz kwel kwel wajamen ivi jaman nimesikia eti sababu ya kuachishwa kaz ni kwa sabbu kaz zao watafanya waindi uko india ivi kwel au?
Mbona hiyo inajulikana siku nyingi walikuwa wanawaleta vihindi vimechoka na havina shule na hata hawajui wanafanya kazi gani maana hawana role profile zaidi ya kuwapigia kelele watanzania nilishampa mmoja kubwa aangalie rank na siyo kila mtu yupo chini yake hivyo waangalie tabia zao nikaenda kusemewa kwa retail director wa wakati huo manoj hii benk imeshakwisha kama hauamini uliza wateja watakwambia.
 
M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
362
Likes
94
Points
45
Age
34
M

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
362 94 45
duu kweli hii balaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,727
Members 474,712
Posts 29,232,567