• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

JOB OPPORTUNITIES (22 posts): TV COMPANY; DEADLINE: 21/12/2013

M

mimituu

Member
Joined
Nov 5, 2012
Messages
61
Points
0
M

mimituu

Member
Joined Nov 5, 2012
61 0
ENTERTAINMENT TEAM
1. On screen talent (Hosts for talkshow and music show); 3 posts
2. Production Manager; 1 post.
3. Reseachers; 2 posts
4. Production assistant; 1 post.
5. Visual Editor; 1 post.
6. Camera men; 4 posts
7. Vision mixer; (re-advertize) 2 posts
8. Final mixer; 1 post.

PRODUCTION TEAM
1. Director of production; 1 post.
2. Assistant news producer (re-advertize); 2 post.
3. Video Journalist (re-advertize); 2 posts.
4. Autocure (re-advertize); 1 post.
5. Stringers (re-advertize); 1 post.


Send your CV before 21/12/2013: opportunitieskamal@gmail.com or jinnocent31@yahoo.com
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
15,374
Points
2,000
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
15,374 2,000
We hiyo kampuni yenu haipati watu mbona unatangaza hizo nafasi daily?
 
M

Mais

Member
Joined
May 5, 2013
Messages
56
Points
70
M

Mais

Member
Joined May 5, 2013
56 70
usanii mwingi mjini hapa!!! kazi gani unatangaza katika mfumo huu wa kuficha hata jina la hiyo kampuni!!!! utaonyesha vipi imani ya hiyo kampuni? nani atakuamini??? jipange sawa sawa!!!
 
M

mimituu

Member
Joined
Nov 5, 2012
Messages
61
Points
0
M

mimituu

Member
Joined Nov 5, 2012
61 0
Company: Viasat1 Tanzania LTD.
Nafasi tano tu ndio nimezirudia; watu wana-apply sana, ukiona nafasi imetangazwa tena inamaanisha CV zilizopatikana not qualified for particular post.
Asanteni.
 
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
3,448
Points
2,000
Hajto

Hajto

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
3,448 2,000
watu wa umeme vp jamani,mbona mmetusahau hapo
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
15,374
Points
2,000
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
15,374 2,000
nafasi tano tu ndio nimezirudia; watu wana-apply sana, ukiona nafasi imetangazwa tena .
kwenye asst.news assitant producer,mnachukua fresh from school?(mtu aliyekua anaandka kwenye gaazeti la chuo?
 
Zakaria hamdani

Zakaria hamdani

Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
6
Points
0
Zakaria hamdani

Zakaria hamdani

Member
Joined Aug 20, 2011
6 0
Mimi nataka hiyo nafasi ya Assistant news producer,contact zangu ni: 0763780006 au 0774362316
 

Forum statistics

Threads 1,403,309
Members 531,177
Posts 34,420,029
Top