• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Jiwe walilolikataa washi??

kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,842
Points
1,195
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,842 1,195



Je liwezakuja kuwa jiwe kuu la pembeni neno hili latoka kwa kitalolo nalo laweza kuja kuwa la ajabu machoni pa wengi.

Wakati Lowasa alipokuwa akitajwatajwa kuhusika na usfisadi Nape na kampeni yake ya kujivua gamba aliaanza kukatiza mitaani ni kuendesha kampeni ya kuwangoa mas=fisadi walitajwa katika chama akiwemo chenge, lowasa na Rostitamu. hapa nape kaamua kutala matapishi yake?

sijaleta siasa kweli kwenye jukwaa la picha naomba muangalie tu picha na muburudike msichangie
 
Last edited by a moderator:
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,137
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,137 2,000
oooooooooooppssssssssss, KUMBE UNAMAANISHA EDO BOY???
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,786
Points
2,000
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,786 2,000
....sasa limekuwa jiwe kuu la pembeeniii..
...neno hili nimelipata kwa kitalolo......
...nalo ni ajabu machoni petuuu.......
 
Last edited by a moderator:
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2010
Messages
388
Points
225
eucalyptos

eucalyptos

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2010
388 225
CCM, CCM, CCM! WEWE UNAYEFANYA SIASA ZA MAJITAKA NA KUWATAPELI RAIA. Unawaambia unakwenda mbele kumbe warudi nyuma. Mh!
Yaani Nape namuonea Huruma mwisho wake pamoja na hicho chama.
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,075
Points
1,250
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,075 1,250
watalikubali tu taratibu na washaanza kulikubali si mmeona arusha
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,153
Points
1,250
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,153 1,250
nilipoiona hii picha kwenye gazeti la Nipashe sikuamini.
Mwanzoni nilijua kuwa Tanzania kuna unafiki na fitina lakini sikuwahi kudhani kama ni wa kiwango hiki!!!
View attachment 72480
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,191
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,191 2,000
Nape ni kama mbwa anayejipeleka mdomoni kwa chatu mkia ukiwa umefyata.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Points
195
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 195
hao ni paka na panya mwisho wa siku lazima mmoja atamla mwenzie.ni nani tusubiri muda ukifika tuajua.
 
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
1,625
Points
1,195
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
1,625 1,195
nilipoiona hii picha kwenye gazeti la Nipashe sikuamini.
Mwanzoni nilijua kuwa Tanzania kuna unafiki na fitina lakini sikuwahi kudhani kama ni wa kiwango hiki!!!
View attachment 72480
Jamani huyo mrembo anaeonekana hapo ni nani? Aisee amenivutia sana ila amekaa na mafisadi sina pesa ya kifisadi ya kumvutia.
 

Forum statistics

Threads 1,403,639
Members 531,313
Posts 34,430,013
Top