Elimubomba Senior Member Joined Jul 27, 2017 Posts 111 Reaction score 47 Sep 11, 2018 #1 UJUMBE HUU UMEFUTWA
Frank Wanjiru Platinum Member Joined Apr 12, 2012 Posts 25,563 Reaction score 46,511 Sep 11, 2018 #2 Too late
Sky Eclat JF-Expert Member Joined Oct 17, 2012 Posts 58,639 Reaction score 220,424 Sep 11, 2018 #3 Kwa mnaopenda ndoa zenu ninawashauri muongeze hii chachandu kwenye mapenzi. Hizo laki tatu kama unaso toa tu. Ikiwezekana chukua likizo kazini.
Kwa mnaopenda ndoa zenu ninawashauri muongeze hii chachandu kwenye mapenzi. Hizo laki tatu kama unaso toa tu. Ikiwezekana chukua likizo kazini.
Dr Matola PhD Platinum Member Joined Oct 18, 2010 Posts 62,186 Reaction score 111,065 Sep 11, 2018 #4 Sky Eclat said: Kwa mnaopenda ndoa zenu ninawadhauri muongeze hii chachandu kwenye mapenzi. Hizo laki tatu kama unaso toa tu. Ikiwezekana chukua likizo kazini. Click to expand... Mimi naomba nijitolee kutumika kwa practical bure.
Sky Eclat said: Kwa mnaopenda ndoa zenu ninawadhauri muongeze hii chachandu kwenye mapenzi. Hizo laki tatu kama unaso toa tu. Ikiwezekana chukua likizo kazini. Click to expand... Mimi naomba nijitolee kutumika kwa practical bure.