ladyfurahia
JF-Expert Member
- May 10, 2011
- 14,758
- 9,592
Habarini marafiki
Ninauza vitabu vya dini aina ya IFAHAMU MSINGI YA SIFA NA KUABUDU
na kitabu cha TENZI ZA ROHONI KWA BEI NAFUU ambayo ni Tshs 5,000@1
na Kitabu cha WOGA kiko kiwandani bado kikiwa tayari nitawajulisha pia
Na
Biblia ndogo ni shs 10,000/=
Biblia size ya kati ni Tsh 12,000/=
na kubwa pia ninazo kwa yule anayehitaji aniPM nitamletea mahali alipo (kwa wakazi wa dar)
au kwa email: nikprintgraphics@yahoo.com
karibuni
Ninauza vitabu vya dini aina ya IFAHAMU MSINGI YA SIFA NA KUABUDU
na kitabu cha TENZI ZA ROHONI KWA BEI NAFUU ambayo ni Tshs 5,000@1
na Kitabu cha WOGA kiko kiwandani bado kikiwa tayari nitawajulisha pia
Na
Biblia ndogo ni shs 10,000/=
Biblia size ya kati ni Tsh 12,000/=
na kubwa pia ninazo kwa yule anayehitaji aniPM nitamletea mahali alipo (kwa wakazi wa dar)
au kwa email: nikprintgraphics@yahoo.com
karibuni