JIPATIE SABUNI ZA MAGADI (SABUNI ZA KIGOMA)

JIPATIE SABUNI ZA MAGADI (SABUNI ZA KIGOMA)

Moyo Traders

Member
Joined
Sep 28, 2015
Posts
6
Reaction score
4
Habari wana JF.

Jipatie sabuni za Magadi maarufu kama sabuni za Kigoma.
Katoni 1 kwa bei ya jumla ni 30,000Tsh inakaa mishe 20.
Rejareja tunauza kuanzia miche 5 kwa bei ya 2,000Tsh kwa mche mmoja.

Tupo Dar na unaletewa ulipo na wale wa mikoani unatumia.

Piga: 0676 365 996 au 0718 528 021 kuweka ODA yako.
Sabuni1.PNG
Sabuni1.PNG

 
Habari wana JF.

Jipatie sabuni za Magadi maarufu kama sabuni za Kigoma.
Katoni 1 kwa bei ya jumla ni 30,000Tsh inakaa mishe 20.
Rejareja tunauza kuanzia miche 5 kwa bei ya 2,000Tsh kwa mche mmoja.

Tupo Dar na unaletewa ulipo na wale wa mikoani unatumia.

Piga: 0676 365 996 au 0718 528 021 kuweka ODA yako.
View attachment 518955View attachment 518955
Kwa apa DSM mnapatikana wapi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom