JIPATIE SABUNI ZA MAGADI (SABUNI ZA KIGOMA)

Moyo Traders

Member
Sep 28, 2015
6
45
Habari wana JF.

Jipatie sabuni za Magadi maarufu kama sabuni za Kigoma.
Katoni 1 kwa bei ya jumla ni 30,000Tsh inakaa mishe 20.
Rejareja tunauza kuanzia miche 5 kwa bei ya 2,000Tsh kwa mche mmoja.

Tupo Dar na unaletewa ulipo na wale wa mikoani unatumia.

Piga: 0676 365 996 au 0718 528 021 kuweka ODA yako.
Sabuni1.PNG
Sabuni1.PNG

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom