Jipatie Nikon D3200 kwa bei ya kuchukua.

Idrisa1510

JF-Expert Member
Oct 2, 2018
248
500
Nauza Kamera aina ya NIKON D3200 .
Inapiga picha na kushoot video kwa quality ya juu.

Lens 18-55mm

Nakupa na
-Battery
-Card 8GB
-Begi la camera
-Charger
-Wire wa kuhamishia picha au video kutoka kwenye camera.


Bei Tsh600,000/=

Napatikana Tegeta nyuki. Delivery ndani ya Dar es salaam.

Mawasiliano/Whatsapp 0743534388


View attachment 1568698 View attachment 1568700 View attachment 1568701 View attachment 1568702
PHOTO_20200913_101305.jpg
View attachment 1568703 View attachment 1568704
 

Idrisa1510

JF-Expert Member
Oct 2, 2018
248
500

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom