JIPATIE KUKU BEI RAHISI.SANA

mwihavag

Member
Mar 12, 2016
73
95
*KUKU AINA YA SASO*
Kwa AJILI SIKUKUU NAKUZAWADIA KUKU AINA YA SASO KWA AJILI
*NYAMA*
KWA UFUGAJI.WAPO VIZURI KATIKA KUTAGA MAYAI, NA MBEGU
WANA MIEZI MITANO
*TUPO TEMEKE MAGURUWE*
ONLY KWA 15,000/=
Incubators,Vifaranga,Mayai vya kuku mbalimbali vpo
Free edvice CALL:0716889489(wasap)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom