Jipatie boksa za kiume kwa bei nafuu!!!

Jipatie boksa za kiume kwa bei nafuu!!!

makaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2018
Posts
318
Reaction score
376
Tunauza boksa za kiume kwa nafuu..!!
Ubora
_cotton 100%
_zinaongeza utanashati zaidi
_ zinakufanya uwe comfotable, ukiwa na mtu wako lkn pia kulingana na hali ya hewa ya dar...!!

Bei 1@6000 pic 3@15000
Location:Mabibo mwisho
Contact 0757996880
 
Nilisahau picha
IMG-20181116-WA0003.jpeg
 
Izi ni special kwa wanaume wa dar..wa mikoani wao uvaa pensi za kuchezea mpira[emoji23][emoji23][emoji23][emoji41]
Du.....wa mikoani za Chelsea, man u, liverpool, arsenal.... hapana nao wanavaa hizi hizi[emoji23][emoji16]
 
Nashindwa kuelewa hadi sasa iv kip sahihi: chupi- boxa - suruali au boxa - suruali , au boxa - bukta - suruali : upi ni uvaajisahihi?
 
Mkuu inaweza isiwe rasmi, lkn uvaaji sahihi kabisa..ambao utakufanya uwe mwepesi, usionekan umevimba vimba, kuepusha joto ni boxa _suruali!!!
 
mkuu mbona zina mg'ao flani kama sio pamba au ni macho yangu
mi wa Dar bhana
 
mkuu mbona zina mg'ao flani kama sio pamba au ni macho yangu
mi wa Dar bhana
Mkuu zinag'aa ndio ni sababu ya upya tu, lkn ni real cotton angalia yenye maua post 3....af ukigusa utajua nachokisema Mkuu ... trust me
 
Back
Top Bottom