Jipatie blender original ya Kenwood kwa bei poa

Jipatie blender original ya Kenwood kwa bei poa

gabana

Member
Joined
Sep 10, 2019
Posts
31
Reaction score
2
Ujazo: 1.5 litre
Condition: MPYAAAAA KASORO BOX
Bei: TSH. 95,000/= BEI INAPUNGUAAAAA!
LOCATION: UBUNGO DAR ES SALAAM
PHONE# :0764232348
20191014_145158.jpg
20191014_144927.jpg
20191014_144711.jpg
 
Ujazo: 1.5 litre
Condition: MPYAAAAA KASORO BOX
Bei: TSH. 95,000/= BEI INAPUNGUAAAAA!
LOCATION: UBUNGO DAR ES SALAAM
PHONE# :0764232348
Tangazo lolote likishakuwa na neno "original" uwezekano wa kuwa ni feki ni zaidi ya 50%
 
Tangazo lolote likishakuwa na neno "original" uwezekano wa kuwa ni feki ni zaidi ya 50%
Hahahaaa duh kwel kila siku tunajifunza kitu kipya, nilichojifunza leo ni kwamba ili kitu kiwe original inatakiwa tangazo liwe na neno feki
 
Hahahaaa duh kwel kila siku tunajifunza kitu kipya, nilichojifunza leo ni kwamba ili kitu kiwe original inatakiwa tangazo liwe na neno feki
Siyo neno "FEKI" tangaza unauza BLENDER make ya KENWOOD; hilo neno "Original" unaongeza la nini wakati "Kenwood" is "kenwood"?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom